VIB tuyển dụng vị trí kiểm toán viên làm việc tại Hà Nội và Tp. Hồ Chí Minh

Cả nhà ơi, cho em hỏi, em nộp trực tuyến, đã điền đầy đủ các thông tin, ấn nộp đơn nó bảo là phần kinh nghiệm làm việc không được rỗng. Trong khi đấy, phần kinh nghiệm em mới chỉ đi làm một công ty nên chỉ ghi được vào 1 ô thôi, còn 2 ô kia em đã ghi không, không rùi mà nó vẫn hiện "kinh nghiệm làm việc không được rỗng" là sao hở mọi người. help me plz!!!

Cả nhà ơi, cho em hỏi, em nộp trực tuyến, đã điền đầy đủ các thông tin, ấn nộp đơn nó bảo là phần kinh nghiệm làm việc không được rỗng. Trong khi đấy, phần kinh nghiệm em mới chỉ đi làm một công ty nên chỉ ghi được vào 1 ô thôi, còn 2 ô kia em đã ghi không, không rùi mà nó vẫn hiện "kinh nghiệm làm việc không được rỗng" là sao hở mọi người. help me plz!!!

Cậu đã hoàn thành xong Mẫu Thông tin ứng viên rồi chứ ??? Nếu hòa thành rồi thì gửi qua email tuyển dụng cho nhanh, đừng apply trực tuyến. Hệ thống apply trực tuyến của ngân hàng, tớ thấy làm sao ấy ! Yên tâm là cậu gửi qua email thì vẫn được check (nhưng sẽ ko có mail phản hồi đâu) !

Cậu đã hoàn thành xong Mẫu Thông tin ứng viên rồi chứ ??? Nếu hòa thành rồi thì gửi qua email tuyển dụng cho nhanh, đừng apply trực tuyến. Hệ thống apply trực tuyến của ngân hàng, tớ thấy làm sao ấy ! Yên tâm là cậu gửi qua email thì vẫn được check (nhưng sẽ ko có mail phản hồi đâu) !
Mình load lại, rùi điền lại từ đầu, nhưng lần này t copy phần kinh nghiệm vào hai cái kia nữa. thế là ok. không biết có làm được xem xét không nữa. chẳng lẽ lại gửi mail lại lần nữa. :(

Mọi người ơi, cho em hỏi chút ạ, nếu gửi thì gửi vào mail nào ạ? Chẳng lẽ gửi vào hết các mail kia thì kì kì sao ý ạ

khong hieu vib tuyen dung kieu gi nua. Tot nghiep loai uu, hoc vien tai chinh ma khong qua noi vong loai ho so voi vi tri giao dich vien. trong khi cac ngan hang khac di thi thi goi toi tap

nộp trực tuyến nhận đc mail phản hồi mà các bạn
c ơi, có meo phản hồi lại ak? Sao mình k có nhở... C gửi đến địa chỉ meo nào thế
Haiz. mà sao mình gửi từ 16/6 mà thấy im ắng thế nhỉ
Mò tới trang 3 mục TD của ub mới thấy thread này... Nản củ tỏi, huhu

khong hieu vib tuyen dung kieu gi nua. Tot nghiep loai uu, hoc vien tai chinh ma khong qua noi vong loai ho so voi vi tri giao dich vien. trong khi cac ngan hang khac di thi thi goi toi tap

cũng có thể là do chuyên ngành của bạn không phù hợp với công việc, chuyện gì cũng có lý do của nó không vô lý người ta lại làm như vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên