VIB tuyển dụng tại Hà Nội, Thái Nguyên, Việt Trì, Vĩnh Phúc, Thanh Hóa,Vinh [30/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn ơi, thông tin có chính xác k thế. Mình sở tuyển 11/10 buổi sáng, có thấy ai nói kết quả sẽ báo luôn đâu. mình thi lúc 10h10, chỉ có tầm 7,8 bạn thi sáng hôm í

ngan hang va cong ty bao hiem deu vo van ca.lam viec chang thien chi ti nao chi lam mat tg cua ung vien co nang luc thuc su thoi

---------- Post added 12-10-2011 at 08:12 PM ----------

toi la mot ung vien di phong van mot vi tri ma ngoi ta da tuye nguoi di lam roi chu co p la sv moi ra truong dau chu

---------- Post added 12-10-2011 at 08:15 PM ----------

kinh nghiem thi co thua nang luc thi ko thieu english very good thi vietnam ta noi chuyen nhe khong co nhu cau tuyen dung nua ma van goi di phong van thi muon hoi gi thi hoi

bạn ơi, thông tin có chính xác k thế. Mình sở tuyển 11/10 buổi sáng, có thấy ai nói kết quả sẽ báo luôn đâu. mình thi lúc 10h10, chỉ có tầm 7,8 bạn thi sáng hôm í
oh hay, thực tế là mình như thế. chiều thi từ 13h30 xong tất cả 3 môn cũng là hơn 16h mà. thấy nói là trong tuần này sẽ báo kết quả nên mình đang hy vọng :D

Hôm nay mình đến nộp mà có mỗi bác bảo về ngồi ở tầng 17 trước cửa ngân hàng thu. hic hic

Còn mình thì nạp VIB từ hồi tháng 8 cơ mà chả thấy ý kiến gì :(

oh hay, thực tế là mình như thế. chiều thi từ 13h30 xong tất cả 3 môn cũng là hơn 16h mà. thấy nói là trong tuần này sẽ báo kết quả nên mình đang hy vọng :D
oạch! thế là mình trượt à T_____T. Mà bạn thi vị trí gì thế, có phải GDV không? sáng ý có gặp bạn không nhỉ. chúc bạn may mắn nhé :D

Hôm nay mình đến nộp mà có mỗi bác bảo về ngồi ở tầng 17 trước cửa ngân hàng thu. hic hic

hic.t cũng định đi nộp nè. mà sao lại có mỗi bác bảo vệ? thế là c đưa đơn ứng tuyển cho bác ấy ah? mai t nộp k bít có gặp bác ấy k nhỉ.
t cũng nộp online VIB 1 lần r. im hơi lặng tiếng như chưa nộp í

hnay cũng đến nộp cho bác bảo vệ =)) bác y bảo cứ gửi ở đây :)) vẻ mặt rất yên tâm đi các cháu ạ =))

hic, mình nộp 11/10, nộp sớm chút có p ok rồi k,hic. k biết có gọi thi tiếp k đây. bạn nào mới nộp đc gọi chưa?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch