VIB tuyển dụng tại Hà Nội, Thái Nguyên, Việt Trì, Vĩnh Phúc, Thanh Hóa,Vinh [30/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người ơi, đã ai đi nộp chưa vậy, có nhờ ng khác đi nộp hộ mình dc ko nhỉ? t còn phải đi làm. hichic
Mong tin mọi ng :)

ui, mọi người ơi thế số báo danh trong đơn ứng tuyển là thế nào

bỏ trống bạn ah :) cái nào k có thì mình cứ bỏ ra thui

---------- Post added 09-10-2011 at 09:52 PM ----------

Mọi người ơi, đã ai đi nộp chưa vậy, có nhờ ng khác đi nộp hộ mình dc ko nhỉ? t còn phải đi làm. hichic
Mong tin mọi ng :)
có cùng câu hỏi vs bạn nè, ai có exp share vs

ui, mọi người ơi thế số báo danh trong đơn ứng tuyển là thế nào
không phải điền gì vào đó bạn ah. bỏ trống thôi. :d. t mới nộp hôm 6/10 họ đã nhắn tin 10/10 pv lần 1 rồi.
Có bạn nào biết công việc của "Trợ lý quản lý khách hàng" là làm những gì không?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
không phải điền gì vào đó bạn ah. bỏ trống thôi. :d. t mới nộp hôm 6/10 họ đã nhắn tin 10/10 pv lần 1 rồi.
Có bạn nào biết công việc của "Trợ lý quản lý khách hàng" là làm những gì không?

Bạn nộp trực tuyến hay trực tiếp hả bạn?

Bạn mang nộp trực tiếp đến văn phòng à? Chỉ cần tờ thông tin ứng viên thôi hả? M định mai nộp mà lơ mơ quá

Bạn ơim, thế bản chỉ nộp đúng cái đơn ứng tuyển thôi à :D

các ban oi co ngân hàng nao chuan bi tuyen sinh vien thuc tap ko ?
minh chuan bi đi thuc tap ma ko biet cho nao ca
techcombank thi fai co ca chung chi toic ma minh chua co moi kho
ban nao biet gioi thieu minh voi nhe

Có bạn nào đc gọi đi pvấn VIB Hà nội chưa nhỉ??? Chắc mình lại trượt rùi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,100