VIB tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội 05/2012

Đọc cái yêu cầu mà bùn cười. Dưới 23 tuổi mà ưu tiên có kinh nghiệm ngân hàng. Lại tốt nghiệp Đại học rồi. Bạn nào phải ra trường xin việc thần tốc rồi nhảy việc luôn sang VIB :-?

cũng ko biết được bạn chinhtrinh ah vì bạn t trước có đi pvấn ở một NH, tới nơi họ đo chiều cao, ko đủ thì ra về ko được vào pvấn đâu:(

Mình cũng vừa nộp vào vị trí Giao dịch viên, hy vọng mọi thứ sẽ tốt đẹp

cho mình hỏi nộp đơn trực tuyến thì bao giờ được gọi mang hồ sơ đầy đủ đi phải không mấy bạn? mà không thấy ghi thời hạn nộp nhỉ?

gửi mãi vẫn chẳng được chỗ nào :((. Mình thừa chiều cao nhưng học kém, hihi. Giờ ngân hàng giao dịch viên họ cũng đòi bằng đẹp, trường đẹp chọn hồ sơ. Rồi tính tiếp. Thời buổi kinh tế khó khăn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ừ, đúng rùi đấy e à, c cũng làm cùng tòa nhà trong ấy, cung nge mọi người bảo thế mà,hehe
t ko biết chi nhánh the nào, nhưng chị t làm ở HO chỗ Parkson ý, ko bao giờ đựoc thưởng, kể cả Tết hjz hjz

---------- Post added 08-05-2012 at 07:04 PM ----------

mà tuyển tuổi dưới 23t tức là chỉ những e sn 90 à, 89 như mình k còn cơ hội à:(

mọi người ơi, VIB nộp đơn qua mail hay phải nộp trực tiếp ý nhỉ, hum qua t send mail nhưng mà quên ko đính kèm, sau đó mới gửi lại :((( híc :((

---------- Post added 08-05-2012 at 08:39 PM ----------

ừ, đúng rùi đấy e à, c cũng làm cùng tòa nhà trong ấy, cung nge mọi người bảo thế mà,hehe

---------- Post added 08-05-2012 at 07:04 PM ----------

mà tuyển tuổi dưới 23t tức là chỉ những e sn 90 à, 89 như mình k còn cơ hội à:(

dưới 23 là cả 89, 90 chứ nhỉ :p

---------- Post added 08-05-2012 at 08:41 PM ----------

Mình cũng vừa nộp vào vị trí Giao dịch viên, hy vọng mọi thứ sẽ tốt đẹp

cậu ơi, cậu nộp qua mail hay tới nộp trực tuyến vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên