VIB tuyển dụng CV bộ phận Call Center - Phòng QL kênh phân phối phi vật lý - Khối Ngân hàng bán lẻ !

nhiều người được gọi quá, không biết hôm nay có ai phỏng vấn buổi sáng không, cho xin tí dữ liệu

Da di pv ve. Chuc cac ban may man
Eo, ko chia sẻ thông tin gì đi bạn :D ví dụ như là có mấy người pv, có áp lực không vậy? Bạn trả lời tốt chứ ^^ chắc vòng 1 chỉ hỏi đơn giản thôi nhỉ ^^

Hix, thông tin mới nhạn mình sẽ phỏng vấn với một bác người Úc, cứu với, chém gió có trình độ tiếng anh mà giờ lại như vậy đây. Phải làm sao để cứu vớt tôi đây :(( ai có kiến thức gì ko chia sẻ cho tôi với :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Eo, ko chia sẻ thông tin gì đi bạn :D ví dụ như là có mấy người pv, có áp lực không vậy? Bạn trả lời tốt chứ ^^ chắc vòng 1 chỉ hỏi đơn giản thôi nhỉ ^^

Hix, thông tin mới nhạn mình sẽ phỏng vấn với một bác người Úc, cứu với, chém gió có trình độ tiếng anh mà giờ lại như vậy đây. Phải làm sao để cứu vớt tôi đây :(( ai có kiến thức gì ko chia sẻ cho tôi với :((
bạn pv vị trí gì mà pv với bác người úc vậy, tớ hôm qua toàn ng việt nam mà. Tất nhiên là call center. Mà sao bạn biết tin hay vậy ???

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm t hỏi thì anh Duy bảo pv 30ng lấy 8 ng thôi, chiều nay các anh ấy chốt danh sách các bạn ah, cứ chờ đi:D

bạn pv vị trí gì mà pv với bác người úc vậy, tớ hôm qua toàn ng việt nam mà. Tất nhiên là call center. Mà sao bạn biết tin hay vậy ???

uh hỏi lên thì anh Duy anh ấy nói vậy. Hôm nay thi chán qué, nói tiếng anh mà quên mất bài =)) thế mới đau. Chắc trượt rồi. Mình hỏi thêm ông manager (ong nay pv minh ma) của vị trí này là vị trí này tuyển 8 người, 2 người full time, 6 người part time trong 6 tháng vì có mấy người nghỉ đẻ, chắc là 6 người này sẽ còn lại 1-2 người sau 6 tháng vì ko đáp ứng được công việc. Hết rồi :D
Có ai được nói là tuần sau sẽ liên lạc ko :D

Hôm nay mình cũng đi Pvan :D
Có 1 bác người Úc, 1 chị trợ lý và chị j nữa tên Phương, mọi người đều thân thiện cả :D
Câu hỏi cũng chung chung, giới thiệu bản thân, tại sao chọn vị trí này, có chịu đc áp lực ko ... Mình bị hỏi thêm là đã thực tập ở đâu, làm j trong lúc thực tập :-s
Khoảng 1 tuần nữa nếu đỗ thì có kết quả phỏng vấn vòng 2:(
KN xương máu của mình là mải nói chuyện với bạn cùng pvan, lúc về mang luôn cái thẻ khách của Viet Tower về, thế là phải vòng đi vòng lại 2 lần để lấy lại chứng minh thư =)) =)) Lần sau nếu được đến nữa thì sẽ nhớ trả thẻ =))

Hôm nay mình cũng đi Pvan :D
Có 1 bác người Úc, 1 chị trợ lý và chị j nữa tên Phương, mọi người đều thân thiện cả :D
Câu hỏi cũng chung chung, giới thiệu bản thân, tại sao chọn vị trí này, có chịu đc áp lực ko ... Mình bị hỏi thêm là đã thực tập ở đâu, làm j trong lúc thực tập :-s
Khoảng 1 tuần nữa nếu đỗ thì có kết quả phỏng vấn vòng 2:(
KN xương máu của mình là mải nói chuyện với bạn cùng pvan, lúc về mang luôn cái thẻ khách của Viet Tower về, thế là phải vòng đi vòng lại 2 lần để lấy lại chứng minh thư =)) =)) Lần sau nếu được đến nữa thì sẽ nhớ trả thẻ =))

Em này NEU đúng ko =)) nhận ra anh ko :D Chúc em may mắn đợt tới, hi vọng được làm cùng nhau =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên