Vị trí nhân viên dịch vụ khách hàng tiền vay

Đợt vừa rồi tớ có nhận việc mail pass vòng phỏng vấn và yêu cầu bổ sung hồ sơ trúng tuyển của ACB.
Ai đã và đang làm ACB cho tớ hoit là nhận được mail như vậy là đã chắc chắn trúng tuyển chưa m.n
Nếu chắc chắn thì sau bao lâu được gọi đi làm thế.
Vì t thấy có chị bạn pv vị trí này bên 1 ngân hàng khác nhận được mail trúng tuyển nhưng không được gọi đi làm.
Hoang mang quá :(((

bạn ơi, bạn có thể cho mình xin 1 vài câu hỏi cũng như kinh nghiệm phỏng vấn vị trí này được không ạ. mình cảm ơn bạn nhiều.

bạn ơi, bạn có thể cho mình xin 1 vài câu hỏi cũng như kinh nghiệm phỏng vấn vị trí này được không ạ. mình cảm ơn bạn nhiều.
Có 2 chị pv t, dễ lắm, giới thiệu bản thân bình thường, rồi hỏi về công việc làm trước đây, vì công việc trước t cũng làm ngân hàng rồi ấy, còn hỏi ngoài lề có ny chưa, hỏi linh tinh về thời sinh viên nữa :)))

Mình bshs rồi vẫn rớt nè bạn, mới cách đây 1 tháng thôi nên goodluck bạn nhé

bạn ơi bạn cho mình hỏi vs. Thi test loan csr xong thì tầm bao lâu bạn dc gọi đi pvan vậy?

bạn ơi bạn cho mình hỏi vs. Thi test loan csr xong thì tầm bao lâu bạn dc gọi đi pvan vậy?
Đợt t là 1 tuần sau là gọi đi pv, 2 tuần sau nhận đc thông báo bổ sung hồ sơ làm thủ tục đỗ, 1 tuần sau đến nhận việc ở chi nhánh, tất tần tật là 1 tháng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên