Vì sao Thị Nở có người yêu còn bạn thì không?

Đọc bài viết này xong, có khối cô muốn học làm thị Nở!!!

những người nhiệt tình với mình thì mình ko thích vì mình thấy họ bình thường quá mặc dù mình cũng chẳng hơn họ, còn những người mình mơ mộng thì lại ko thèm để ý 1 thằng kém và nghèo như mình. đó thật là một bi kịch, lí do mình làm mr lonely haha

Cái tít này của 24h ăn khách nhỉ, hết face đưa bgio cả diễn đàn nhà mình cũng thik nữa.hie hie

những người nhiệt tình với mình thì mình ko thích vì mình thấy họ bình thường quá mặc dù mình cũng chẳng hơn họ, còn những người mình mơ mộng thì lại ko thèm để ý 1 thằng kém và nghèo như mình. đó thật là một bi kịch, lí do mình làm mr lonely haha
Ngủ muộn lại _ mơ ít đi& hạ tiêu chí xuống tý bạn ah.he

Nói chung là đang ế mà cứ kiểu vơ vội 1 anh cho có ng y bằng bạn bằng bè thì nguy hiểm quá, ko kén nhưng chí ít cũng phải được anh nào đấy hợp tính hợp nết, hài hước tý ;))

1) Bên cạnh bạn, hay trong những người quen đang sống quanh bạn, có những cô gái sắc sảo xinh đẹp mà mãi vẫn độc thân chứ?

3) Vì bạn không đòi hỏi gì nhiều, nhưng bạn lại cự tuyệt quá nhiều thứ? Còn Thị Nở thì không?

Đúng thế. Bạn không hề đòi hỏi gì nhiều, nhưng thực ra bạn lại cự tuyệt rất nhiều! Nên làm sao bạn thấy hạnh phúc được?

Bạn chỉ cần một người yêu thôi, nên bạn đã từ chối những người đàn ông muốn là bạn tốt, muốn là đồng sự thân thiện. Bạn chỉ cần yêu thôi, nên khi đàn ông mang tới những thứ khác, ước mơ, chia sẻ, tương lai, dự định, khó khăn cần chia sẻ, bạn đã cự tuyệt.

Vì bạn phải từ chối nhiều, làm sao biết lần nào từ chối chính là lần từ chối hạnh phúc?

Trang Hạ

Thấy một chút mình trong những câu chữ, một chút giật mình..

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back