Vì quá xấu, lẽ nào mình sẽ mãi cô đơn?

đọc bài bạn này mình cũng biết là đi sưu tầm mà, trong bài nói rõ là 17t rồi đấy còn j ^#(^

Biết đâu topic lại là nơi để các Nở gặp các Phèo nhỉ?8-}>:)

đã làm quen với Nở này bằng một message, thôi, bỏ cuộc từ phút đầu tiên...:)) Học tiếp thôi...híc:-B

hãy làm hết sức có thể và hãy giúp những người xung quanh ngay cả khi người ta không cần giúp
" trích :quà tặng cuộc sống vtv3"

em à, cuộc sống không bao giờ công bằng những chúng ta vẫn phải công bằng với cuộc sống, đó là quy luật rồi. Anh
nghĩ sao em không mở lòng với các bạn trong lớp, chủ động nói chuyện với họ? Sao em cứ phải bị động chờ người khác tới làm quyen với mình chỉ để có cảm giác là mình không bị bỏ rời chỉ vi xấu? Mình phải tự tạo cơ hội cho bản thân mình em ạ. Em còn là học sinh, công việc quan trọng nhất của em giờ là học tập nên em hãy chăm chỉ học tập, tham gia các khóa học ngoại khóa để tinh thần thêm vui. Ngoài ra, em có thể bắt đầu xây dựng cho mình một kế hoạch hoàn thiện bản thân ngày từ bây giờ.
Trong cuộc sống, em hãy luôn chủ động mang lại cơ hội cho mình, đừng có ngồi một chỗ than vãn mà không làm gì em
nhé, nó chỉ làm em suy kiêt thêm mà thôi ^.^
CHÚC EM HẠNH PHÚC

em à, cuộc sống không bao giờ công bằng những chúng ta vẫn phải công bằng với cuộc sống, đó là quy luật rồi. Anh
nghĩ sao em không mở lòng với các bạn trong lớp, chủ động nói chuyện với họ? Sao em cứ phải bị động chờ người khác tới làm quyen với mình chỉ để có cảm giác là mình không bị bỏ rời chỉ vi xấu? Mình phải tự tạo cơ hội cho bản thân mình em ạ. Em còn là học sinh, công việc quan trọng nhất của em giờ là học tập nên em hãy chăm chỉ học tập, tham gia các khóa học ngoại khóa để tinh thần thêm vui. Ngoài ra, em có thể bắt đầu xây dựng cho mình một kế hoạch hoàn thiện bản thân ngày từ bây giờ.
Trong cuộc sống, em hãy luôn chủ động mang lại cơ hội cho mình, đừng có ngồi một chỗ than vãn mà không làm gì em
nhé, nó chỉ làm em suy kiêt thêm mà thôi ^.^
CHÚC EM HẠNH PHÚC
hic.like ý kiến của bạn này.bạn gái ở trên nên làm theo lời của bạn nguyenduchuy

Cuộc sống này đâu chỉ có tình yêu nam nữ đâu em, còn có những thứ tình yêu cao cả hơn nhiều, hãy nghĩ như thế để tâm hồn và suy nghĩ của em được thoải mái, em thật sự dũng cảm khi dám viết ra những lời như thế này, em phải hiểu rằng sống là để cống hiến và hưởng thụ, hãy sống hết mình rồi nhất định hạnh phúc sẽ đến với em, lạc quan lên em nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên