Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Mình đk rồi, cuối tháng này thi. Quy trình cấp bằng mất tới 15 ngày làm việc sau ngày thi lận. Nên thi trễ sợ không kịp có bằng nộp trong thời gian thử việc.
Ví dụ như hết 2 tháng thử việc mà vẫn chưa lấy được chứng chỉ AV thì sao Bác? Có khi nào bị văng ra khỏi Agribank không???

Mình đây, mới đc gọi hồi sáng, chắc sáng thứ 3 là họp mặt luôn. Chưa biết đc phân về CN nào hồi hộp quá. Lâu lâu mới gặp đc 1 bạn ở TG trên ub, bạn có facebook cho mình xin với.

Mình không phải ad group, chắc ad bận gì nên chưa duyệt đc.

Tự luyện TOEIC 900A-900B-900C cô Mai Phương (full ebook+audio) | Zin24
Bạn down bộ sách này về giải đề nhé, bộ này là sát với các bài thi toeic gần đây nhất. Vì thời gian không có nhiều nên chủ yếu tập trung giải đề để quen với cách thi.
Không download được Bạn ơi.

Không download được Bạn ơi.
Fshare - ĐỀ TỰ LUYỆN TOEIC900B.rar <<file đề
MP3TOEIC900.P1.rar <<file nghe
MP3TOEIC900.P2.rar <<file nghe

Fshare - LISENING TOEIC 900B.rar << đáp án phần nghe
TOEIC 900B-READING.rar <<đáp án phần đọc
Sách này có 10đề. Làm hết quyển này bạn cũng quen đc cách làm bài và nghe kha khá rồi.

Mình cũng không rõ sau 2 tháng mà chưa có bằng thì như thế nào. Bạn nên hỏi rõ ở CN của bạn khi lên nhận quyết định.

Tình hình là mình đang có cái chứng chỉ B1 theo khung Châu Âu, chứng chỉ này tương đuong với 450 toeic,nếu trường hợp mình thi không kịp toeic thì có thể nộp chứng chỉ này được không ta?:((

Có Bác nào kí hợp đồng rồi đi làm chưa ạ? Bác nào có biết cách tính lương thử việc thế nào không? Ví dụ như lương Đại học là 2.34* lương cơ bản( mà lương cơ bản của doanh nghiệp nhà nước là cùng mức 1.150.000 hay cao hơn nhỉ?). Tại em nghe có Bác nói chỉ được hưởng 85% của (2,34*1.150.000) thôi. Thế thì nhẩm tính có khoảng 2tr/ tháng thôi hả. Nếu thực sự như vậy chắc ăn mỳ tôm qua ngày còn không đủ ấy chứ. Ai có thông tin gì chia sẻ em với nhé. Tks all

Có Bác nào kí hợp đồng rồi đi làm chưa ạ? Bác nào có biết cách tính lương thử việc thế nào không? Ví dụ như lương Đại học là 2.34* lương cơ bản( mà lương cơ bản của doanh nghiệp nhà nước là cùng mức 1.150.000 hay cao hơn nhỉ?). Tại em nghe có Bác nói chỉ được hưởng 85% của (2,34*1.150.000) thôi. Thế thì nhẩm tính có khoảng 2tr/ tháng thôi hả. Nếu thực sự như vậy chắc ăn mỳ tôm qua ngày còn không đủ ấy chứ. Ai có thông tin gì chia sẻ em với nhé. Tks all
Ăn lương thế đúng rồi đó ,tùy khu vực nhận mức khác nhau.Lương hưởng đủ 100% chỗ t mới vào có gần 3 tr nhưng có ai dám kêu đâu.Mới vào nhiều cái chấp nhận thiệt thôi vì ai cũng phải qua giai đoạn thử việc này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên