Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Mới vào chỉ dừng ở kinh tế viên thôi bác ạ,trước mẹ mình cũng thi lên chuyên viên nên mình hiểu rất rõ.Nếu quyết định mà ghi ngạch chuyên viên thì là một dấu hỏi chấm bạn ạ.Lương chuyên viên cao lắm,trên 4,51 cơ ,mà các bạn mới vào thì chuyên viên làm sao đc
có lẽ bác đang nhầm chuyên viên với vị trí chuyên gia nữa ấy :D

BIDV phân biệt chuyên viên là cấp bậc đại học hay gọi là cán bộ,cao đẳng trở xuống là nhân viên hay còn gọi là cán sự.đó là chức danh gọi tên công việc thôi và tất cả vẫn là nhân viên hết,hệ số bậc đại học là 2.34 còn lại thấp hơn.
Chuyên viên bên em là kịch bậc đại học trên 4,51đã đc thi nâng ngạch còn lại từ 2,34 đến 4,51 là kinh tế viên .Đây là ngạch lương chứ chức vụ vẫn nhân viên hết mà

Cho mình hỏi có bạn nào CN BR-VT được gọi đt báo khi nào lên CN chưa? Ko biết đến khi nào.

Trong quyết định ko ghi là chuyên viên hay kinh tế viên bạn ạ, lúc gặp mặt lãnh đạo NH tỉnh trao quyết định thấy gọi là chuyên viên. Còn các xét nghiệm kia chỉ có test HIV và chất kích thích bằng que thử tại chỗ thui. Yêu cầu đi làm luôn sau khi nhận qđịnh nhưng do vướng nghỉ tết âm nên lùi lại sang thứ 2 tuần sau. M nhận quyết định chiều 31/12.
thế bạn có đc nhận tiền thưởng tết dương k bn

Cho mình hỏi có bạn nào CN BR-VT được gọi đt báo khi nào lên CN chưa? Ko biết đến khi nào.
Nếu không phiền nhờ bạn hỏi giùm có phải chi nhánh ko tuyển tin học nữa phải ko? vì mình thi biết chắc trên 7 nhưng mà ko biết sao tạch. Thanks.

Nếu không phiền nhờ bạn hỏi giùm có phải chi nhánh ko tuyển tin học nữa phải ko? vì mình thi biết chắc trên 7 nhưng mà ko biết sao tạch. Thanks.
Cái này chắc mình ko giúp đc rồi, vì mình cũng là dân đen đi thi, có hỏi cũng ko biết hỏi ai :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên