Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Mình cũng là dân đen (rất đen lun vì m ko nhuộm tóc :) và mình đã thi đỗ 100% bằng sức của mình. Mình nhận quyết định hôm 31/12 rùi, thứ 2 tuần sau 4/1 bắt đầu đi làm. Chúc mọi ng vượt qua 2 tháng tập sự vui vẻ nhé.
P/s: Xét nghiệm HIV thì bọn m ko phải làm trước, hôm nhận quyết định họ test trực tiếp tại chỗ luôn trước khi gặp mặt ban lãnh đạo và trao quyết định, đưa vào định biên năm 2015. Toeic thì bạn nào thiếu phải bổ sung trong vòng 2 tháng tập sự.

Mình cũng là dân đen (rất đen lun vì m ko nhuộm tóc :) và mình đã thi đỗ 100% bằng sức của mình. Mình nhận quyết định hôm 31/12 rùi, thứ 2 tuần sau 4/1 bắt đầu đi làm. Chúc mọi ng vượt qua 2 tháng tập sự vui vẻ nhé.
P/s: Xét nghiệm HIV thì bọn m ko phải làm trước, hôm nhận quyết định họ test trực tiếp tại chỗ luôn trước khi gặp mặt ban lãnh đạo và trao quyết định, đưa vào định biên năm 2015. Toeic thì bạn nào thiếu phải bổ sung trong vòng 2 tháng tập sự.
Test trực tiếp là sao bạn? mình chưa hiểu lắm?
Phỏng vấn tiếp hả bạn

Những em mà hay kêu ka thì vào làm một thời gian thế nào cũng chán nản thôi.

P/s: Xét nghiệm HIV thì bọn m ko phải làm trước, hôm nhận quyết định họ test trực tiếp tại chỗ luôn trước khi gặp mặt ban lãnh đạo và trao quyết định, đưa vào định biên năm 2015. Toeic thì bạn nào thiếu phải bổ sung trong vòng 2 tháng tập sự.[/QUOTE
wao, bạn nhận quyết định sớm vậy, đi làm như thế nào rất mong bạn chia sẻ tiếp ngen.

Các Bác ơi bên Agribank có phân biệt nhân viên hay chuyên viên không? Đợt tuyển dụng này là tuyển nhân viên hay chuyên viên? Vì Chị mình làm bên BIDV nói là nếu mà tuyển nhân viên thì đòi hỏi điều kiện thấp, và sau này còn phải thi 1 đợt để lấy chuẩn chuyên viên nữa. Bác nào có thông tin gì về vấn để này tư vấn giúp em cái. Thêm nữa là có Bác nào nhận việc chưa? Chứ CN Cà Mau chỗ em nói là đi khám sức khỏe+ vài cái chỉ số( Chất gây nghiện, thử máu, HIV..) nộp trước ngày 10/1/2015, rồi nghe đâu bảo là Trung ương yêu cầu các chi nhánh chốt danh sách nhân viên chuyển về trước ngày 20/1. Rồi đợi bổ nhiệm, thủ tục này kia chắc qua tết âm lịch mới đi làm quá. Thế thì rối quá, em xin nghỉ chỗ cty rồi, bây giờ không lẽ nằm đợi Agri sao???:(:(:(

Các Bác ơi bên Agribank có phân biệt nhân viên hay chuyên viên không? Đợt tuyển dụng này là tuyển nhân viên hay chuyên viên? Vì Chị mình làm bên BIDV nói là nếu mà tuyển nhân viên thì đòi hỏi điều kiện thấp, và sau này còn phải thi 1 đợt để lấy chuẩn chuyên viên nữa. Bác nào có thông tin gì về vấn để này tư vấn giúp em cái. Thêm nữa là có Bác nào nhận việc chưa? Chứ CN Cà Mau chỗ em nói là đi khám sức khỏe+ vài cái chỉ số( Chất gây nghiện, thử máu, HIV..) nộp trước ngày 10/1/2015, rồi nghe đâu bảo là Trung ương yêu cầu các chi nhánh chốt danh sách nhân viên chuyển về trước ngày 20/1. Rồi đợi bổ nhiệm, thủ tục này kia chắc qua tết âm lịch mới đi làm quá. Thế thì rối quá, em xin nghỉ chỗ cty rồi, bây giờ không lẽ nằm đợi Agri sao???:(:(:(
mình cuzg CN Cà Mau nè... bạn ở huyện hay tpo.

Trong trường hợp bạn phải đưa tiền, đem theo máy ghi âm hỏi rõ là ổng đưa cho ai cho ai. Nhịn nhục mà làm nếu công việc này quan trọng đối với bạn, bản ghi âm cứ giữ đó, vài năm sau khi bạn cứng cáp trong môi trường rồi thì múc lại ổng.
ko dua 1 dong nao

mới vào là kinh tế viên 2,34 còn chuyên viên thì khi nào kịch bậc 4,51 chờ đủ 3 năm nếu may mắn có đợt thi thì mới nâng ngạch lên chuyên viên,nên có người về hưu vẫn là kinh tế viên thôi bác ạ.Chi nhánh mình chuyên viên chỉ đc 3 4 người.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên