Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Muốn đảm nhiệm được công việc TTQT phải có kinh nghiệm nếu ko "toi" cả triêu USD như chơi, ai ngồi tù cho, không Giám đốc nào dại gì cho NV mới vào ngành phụ trách CV ấy đâu, muốn làm được phải mài đũng quần học việc chắc phải từ 1 năm trở lên, trừ khi bạn đã tinh thông nghiệp vụ này từ NH khác "nhảy" sang. khi đã tinh thông nghiệp vụ NH rồi thì người ta mới dám giao hẳn CV cho bạn, vì vậy cứ yên tâm làm GDV kế toán trước đi, Chỗ mình cũng tuyển 1 TTQT để thay thế chị TTQT chuẩn bị bổ nhiệm "Phó phòng" nếu có trục trặc gì chưa bổ nhiệm được thì bạn ý cũng phải học việc còn lâu

Dứơi chi nhánh mình mới gọi thông báo chiều nay vô làm thủ tục, không biết có được ký quyết định luôn không.

Cùng cảnh ngộ với mình quá,cũng đang ở Tp.Hcm mà thi ơ tỉnh,bạn dậu chi nhánh nào vậy?
Mình đậu chi nhánh Nam Lâm Đồng. Chưa thấy ngân hàng gọi gì hết. Còn công việc ở tphcm nữa. Mình có tên trong danh sách là chắc chắn đi làm không nhỉ. Để còn xin nghỉ việc.
Còn bạn đậu ở đâu ?

Người ta ghi ngành Kinh tế theo mình nghĩ quản trị kinh doanh chắc được, nhưng mà như mình bảng điểm ghi chuyên ngành quản trị tài chính, còn bằng đh ghi ngành quản trị kinh doanh. Ko biết có được ko? Ai tư vấn dùm với ạ. Tks :)
Agribank ghi 1 đằng, còn chi nhánh nó hiểu 1 nẻo, phép vua thua lệ làng. Đợt tuyển tháng 11/2015 rồi nộp bên Agri Tây Ninh kêu "trong thông báo chỉ ghi ngành Kinh tế, không ghi QTKD, nên hồ sơ em tuy đẹp nhưng không nhận em nhé". Tuy duy cũ kỹ, quan liêu và chậm chạp, được cái là NH vốn NN nên được ưu tiên đủ thứ, phát triển nhất hệ thống nên chảnh chẹ, sếp thì toàn mấy ông 6x.

Mình đậu chi nhánh Nam Lâm Đồng. Chưa thấy ngân hàng gọi gì hết. Còn công việc ở tphcm nữa. Mình có tên trong danh sách là chắc chắn đi làm không nhỉ. Để còn xin nghỉ việc.
Còn bạn đậu ở đâu ?
Có tên trong danh sách là chắc đậu rồi bạn,bạn cứ yên tâm, kê từ ngày bên chi nhánh chính thức gọi cho mình thì mình vẫn có thời gian 15 ngày để tiếp nhạn công việc,sau 15 ngày ko đến họ sẽ huỷ kết quả,có công văn ở Trung ương gửi cho các chi nhámh hướng dẫn rồi.Mình thi ở Hậu Giang bạn ah!

Muốn đảm nhiệm được công việc TTQT phải có kinh nghiệm nếu ko "toi" cả triêu USD như chơi, ai ngồi tù cho, không Giám đốc nào dại gì cho NV mới vào ngành phụ trách CV ấy đâu, muốn làm được phải mài đũng quần học việc chắc phải từ 1 năm trở lên, trừ khi bạn đã tinh thông nghiệp vụ này từ NH khác "nhảy" sang. khi đã tinh thông nghiệp vụ NH rồi thì người ta mới dám giao hẳn CV cho bạn, vì vậy cứ yên tâm làm GDV kế toán trước đi, Chỗ mình cũng tuyển 1 TTQT để thay thế chị TTQT chuẩn bị bổ nhiệm "Phó phòng" nếu có trục trặc gì chưa bổ nhiệm được thì bạn ý cũng phải học việc còn lâu
Bac ấy là song ngư dễ khóc lắm đấy anh lieuto đừng bắt nạt bác ấy nữa. Hihi anh lieuto dep zai nhớ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên