Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Theo mình biết thì đến sáng nay các chi nhánh đã thông báo danh sách các bạn được vòng 2 "đấu súng" tại hội sở chi nhánh các bạn dã đăng ký dự tuyển, danh sách và thời gian thi của tứng khu vực có khả năng trục trặc gì đó nên chưa thấy trên web của NHNo VN, nhưng theo thông tin mình biết là khá chắc chắn: Thi làm 4 cụm: Đà Nẵng - Lâm Đồng- Cần Thơ - Hà Nội với thời gian tương ứng từ khoảng 14/11 - 22/11, như vậy các bạn thi Hà Nội và Cần thơ có điều kiện ôn luyện và xem 2 cụm thi trước để rút kinh nghiệm. Thôi lo tập trung ôn luyện cho tốt, cái gì đến khắc sẽ đến, ngóng làm gì cho mệt

Không biết bạn này có thật ko?? sao mà ai xin cũng êm ru thế này nhỉ? Mà cái NHNN này làm ăn lôm côm, làm mọi người cứ sốt ruột mất thời gian, đáng ra chi nhánh phỏng vấn xong thì cho dán danh sách thi viết luôn ở CN, còn lịch thi tuyển thì đợi hội sở thông báo sau cũng đc.Cứ cái gì cũng đợi trung ương thế này thì bjo cho khá lên đc
Bạn này phát phiểu thế tớ mới thấy bạn lôm côm, thứ nhất việc nộp hồ sơ chi nhánh các tỉnh thành duyệt nộp về trung ương các bạn tưởng chỉ có mỗi tờ danh sách thôi à, họ còn phải gửi scan văn bằng của những ng mà chi nhánh tỉnh đax duyệt qua vòng 1, agri chỉ có 1 vòng thi viết duy nhất lên k thể sai sót gì về hồ sơ dc, ví dụ 1 tỉnh thánh chi nhánh chậm trễ gửi sẽ nhr hưởng tới cả 4 cụm thi, dẫn tới trục trặc
Thứ 2 theo như mình tìm hiểu và dc biết cùng vs thông báo những người thi thì sẽ có số báo danh của từng người, số bàn số dãy vị trú bạn sẽ ngồi, như năm 2012 sẽ thi ở trung tâm hội nghị quốc gia, họ còn căn cứ vào số lượng các tỉnh gửi lên , căn cứ vào cơ sở vật chất nơi thi tuyển để sắp xếp vị trí số báo danh...
Thứ 3 mình thấy các bạn đa phầ chỉ kêu suốt ruột lâu có lịch, nhưng các bạn có thấy các ngân hàng như viettin, bidv ,....tổ chức thi tuyển ví dụ hum nay có danh sách thì cùng lắm là ngày kia sẽ thi, khoảng thời gian đó chỉ có 1-2 để xem lại bài vở, thay vì kêu ca bạn nên tập trung ôn luyện !
Thứ 3 bạn phát biểu một câu mình mình cười cào mặt bạn luôn, bạn phát biểu ngân hang này lôm côm vậy thì bạn đang cố nộp hồ sơ vào chỗ lôm côm, cố ôn luyện mong chờ để thi đỗ, cố đứng vào hàng ngũ lôm côm làm chi, ko bít muốn bạn đứng vào hàng ngũ đó đẻ làm gì???,nếu mình lf nhà tuyển dụng bạn sẽ trượt đầu nước nói thật vs bạn chứ mình k bít chi nhánh các tỉnh khác thế nào chứ mình thấy agri tỉnh mình theo mình hiểu bít môi trg các bạn ở bạnk khác còn ao ước nhé

Có 2 Cách thoái chi lãi đó là thoái chi toàn bộ và thoái chi phần chênh lệch.câu a t làm là thoái chi toàn bộ còn câu b t xử dụng pp thoái chi phần chênh lệch
Cậu đang làm thoái chi chênh lệch nhưng theo những j t đc học thì c đã sd sai TK :D:D:D:D
Mình học theo sách hvtc thoái chi chênh lệch cho vào 7900 , còn sách hvnh viết khác nhé

Theo mình biết thì đến sáng nay các chi nhánh đã thông báo danh sách các bạn được vòng 2 "đấu súng" tại hội sở chi nhánh các bạn dã đăng ký dự tuyển, danh sách và thời gian thi của tứng khu vực có khả năng trục trặc gì đó nên chưa thấy trên web của NHNo VN, nhưng theo thông tin mình biết là khá chắc chắn: Thi làm 4 cụm: Đà Nẵng - Lâm Đồng- Cần Thơ - Hà Nội với thời gian tương ứng từ khoảng 14/11 - 22/11, như vậy các bạn thi Hà Nội và Cần thơ có điều kiện ôn luyện và xem 2 cụm thi trước để rút kinh nghiệm. Thôi lo tập trung ôn luyện cho tốt, cái gì đến khắc sẽ đến, ngóng làm gì cho mệt
Cảm ơn a rất nhiều nhé! Dù đã đi làm bận nhưng lúc nào cũng đồng hành cùng bọn em

Cho mình hỏi, tiền gửi tiết kiệm ở Agribank thì số ngày thực gửi trên sổ là lấy ngày đầu, không lấy ngày cuối à, ví dụ từ 25/4 - 27/5 là 32 ngày phải không ạ?
Ngân hàng khác cách tính thế nào vậy ? Mình cảm ơn nhé ^^

Cho mình hỏi, tiền gửi tiết kiệm ở Agribank thì số ngày thực gửi trên sổ là lấy ngày đầu, không lấy ngày cuối à, ví dụ từ 25/4 - 27/5 là 32 ngày phải không ạ?
Ngân hàng khác cách tính thế nào vậy ? Mình cảm ơn nhé ^^
Ngày 27.5 là ngày khách hàng rút tiền nên sẽ ko được tính vào vốn huy động nên chỉ tính 32 ngày.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên