Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Sau bao ngày ôn luyện kế toán + lên topic theo dõi thì hôm nay phải bye bye topic rồi. Chán nản quá chi nhánh mình hồ sơ rất nhiều mà chỉ lấy 18 người đi thi cho 8 chỉ tiêu. Con cháu cán bộ thi kế toán hết 6 còn bao nhiêu là tín dụng + gởi gắm. Thất vọng quá nhiều anh chị từ ĐH ngân hàng về cũng bị loại thẳng tay

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau bao ngày ôn luyện kế toán + lên topic theo dõi thì hôm nay phải bye bye topic rồi. Chán nản quá chi nhánh mình hồ sơ rất nhiều mà chỉ lấy 18 người đi thi cho 8 chỉ tiêu. Con cháu cán bộ thi kế toán hết 6 còn bao nhiêu là tín dụng + gởi gắm. Thất vọng quá người giỏi từ ĐH ngân hàng về cũng bị loại thẳng tay
Chị ở chi nhánh nào thế? Đã cố gắng thì cứ tiếp tục thôi sao lại suy nghĩ tiêu cực thế?! ^^

Sau bao ngày ôn luyện kế toán + lên topic theo dõi thì hôm nay phải bye bye topic rồi. Chán nản quá chi nhánh mình hồ sơ rất nhiều mà chỉ lấy 18 người đi thi cho 8 chỉ tiêu. Con cháu cán bộ thi kế toán hết 6 còn bao nhiêu là tín dụng + gởi gắm. Thất vọng quá người giỏi từ ĐH ngân hàng về cũng bị loại thẳng tay
bộ có kq rồi sao bạn, mình lên web agribank sao k thấy gì hết

chia buon voi ban, nhung neu ban gioi that thi sao ban ko thi o vietcom hay bidv di ban oi, dung nen tu hao qua

Thường dán kết quả ở đâu các bạn? sáng nay t lên chi nhánh, chỗ dán danh sách pv hôm trước thì ko thấy có, ko lẽ xông thẳng vào ph tổ chức hỏi luôn :(

bạn ơi cho mình hỏi vs
danh sách đi pv sơ tuyển chi nhánh thông báo qua đâu hả bạn?
ko thông báo qua đâu cả bạn ạ. ai đc nhận hs sẽ đc pv sơ tuyển. mình cũng chờ sốt ruột ko thấy mình gọi lên thì họ bảo cứ tự động đến, họ ko thông báo cho ai cả. :v

Chi nhanh nao vay?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back