Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Có anh/chị hay bạn nào biết đợt thi tuyển Agribank lần này là chỉ tiêu của mỗi tỉnh thì chỉ lấy điểm từ cao xuống của hồ sơ nộp vào tỉnh đó hay xét mặt bằng điểm chung, điều chuyển những bạn điểm cao của tỉnh khác qua???
Lúc pv chú PGĐ CN nói rằng sẽ phải cạnh tranh gay gắt vì có điều chuyển nhân tài từ tỉnh khác đó. :)

Các em chỉ được học như cưỡi ngựa xem hoa về kế toán NH, toàn học những điều cao siêu nên giờ hổng kiến thức dữ lắm, lại không tìm đọc lại giáo trình, những điều đơn giản nhất cũng ko nắm được, cũng thất vọng thật.
nói vậy thì oan cho em quá, cô dạy em chỉ phát cho mỗi cuốn giáo trình cô soạn, trong đó thì lại không có phần TSCĐ, e mượn của những khoa khác thì cũng tương tự, e lên mạng thì kiến thức quá nhiều, e chả biết mà tin tưởng học theo cái nào. Chứ nếu có sách học e đã không lên trên này hỏi từng chút một

nói vậy thì oan cho em quá, cô dạy em chỉ phát cho mỗi cuốn giáo trình cô soạn, trong đó thì lại không có phần TSCĐ, e mượn của những khoa khác thì cũng tương tự, e lên mạng thì kiến thức quá nhiều, e chả biết mà tin tưởng học theo cái nào. Chứ nếu có sách học e đã không lên trên này hỏi từng chút một
Chài! Tài liệu kế ngân hàng dù nó có quá nhiều khiến b k tin tưởng được thì những nghiệp vụ cơ bản nhất của nó cũng giống nhau thôi.
B có cần t ship cho vài cuốn, chớ t lười học lắm. Haizz!!! Tội lười là một tội có thể tha thứ :cool:

Hoặc cuốn "Kế toán Tài chính" của các trường đại học tốp đầu: Hiệu sách lớn nào cũng có, mình nghĩ các bạn học chuyên ngành kinh tế mà các bạn ko thủ mấy cuốn về: Tài chính, Ngân hàng, Bảo hiểm, Tìn dụng, Thanh toán quốc tế Vi mô, vĩ mô , phân tích dự án đầu tư, toán tài chính, tính vong quay, tiên hiện tại, tiền tương lai, tiền tê ...thì các bạn học cái gì để đi thi? mưa dần thấm lâu, mồi ngày xem một tý để đi làm, đến mình đi làm rồi mà vẫn thủ để xem lại nên mới trả lời cho các bạn được, ai ko học, ko xem tài liệu mà nhớ nổi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên