Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

À quên, theo như các anh chị đang làm ở Agri chia sẻ : lương giao động từ 4-6tr nhé , đa số là 5tr
Đó là chi nhánh kinh doanh k đủ lương. Chi nhánh kinh doanh đủ lương:
v1: 2,34x1150 hoặc 1350 hoặc 1650 tuỳ vùng theo xếp loại vùng của NN
V2: 4,35x1000
Ăn ca: 25k/ngày

Cho mình hỏi Học trường Dân Lập thì có được thi vào hôn nhỉ? Không thấy nhắc đến trong điều kiện???

hôm nay cầm hồ sơ đi nộp. không phải hộ khẩu tại nơi nộp nhưng sinh sống ở đó cũng gần hai năm mà họ bảo ko nhận. ưu tiên con em trong tỉnh với lại hồ sơ con em cán bộ cũng nhiều rồi. bọn chị khống chế hồ sơ, em thông cảm. buồn.
tỉnh nào áh b ơi

Sau lọc la
[Q

Minh qt may măn hnay đc nhận. Mình học qt marketing. Chi nhanh th. K biết cn khác tn
an95, post: 806285, member: 117700"]Chi nhanh Thanh Hoa co do chieu cao hok moi nguoi, vi o rat xa nen nho cac ban nop roi chi giup, thanks!

Hnay minh[/QUOTE]
Sau lọc lại hồ sơ, các bạn ngành QT đừng buồn, đúng là năm nay Agri k nhận QTKD

Ở chi
hôm nay cầm hồ sơ đi nộp. không phải hộ khẩu tại nơi nộp nhưng sinh sống ở đó cũng gần hai năm mà họ bảo ko nhận. ưu tiên con em trong tỉnh với lại hồ sơ con em cán bộ cũng nhiều rồi. bọn chị khống chế hồ sơ, em thông cảm. buồn.
Ở chi nhánh nào trả lời bạn vậy

LỖI DO AI???
LỢI ÍCH TRƯỚC MẮT HAY SUY NGHĨ THẤU ĐÁO CỦA MỖI CON NGƯỜI....
Chỉ vì COCC đc cộng điểm và các bạn ngoài ngành ko đc cộng điểm ưu tiên nên các bạn mới như vậy.
Thử hỏi nếu Agr ko cho thi tuyển công khai cộng điểm mà thay vào đó tuyển thẳng con em trong ngành thì các bạn lấy đâu ra cơ hội để thi tuyển.
Thử hỏi nếu cha mẹ bạn có công với ngành, bao nhiêu năm tận tuỵ với Agr, dù lương có thấp có thay đổi thế nào vẫn kiên cường trụ lại cùng Agr vượt qua khó khăn mà ko đc trả công xứng đáng trc khi về hưu thì có ai chấp nhận ko? Bao năm cực khổ cũng chỉ vì mong muốn con mình có chút tương lai. Cha Mẹ nào chẳng thương con, cố gắng tận tuỵ, gắn bó dài lâu, cống hiến hết mình cũng chỉ vì con cái sau này được ổn đ ịnh sung túc.
Tất cả đều đc Agr công khai minh bạch, Agr tạo cho tất cả những ai có tài thì có cơ hội và Agr cũng trả ơn xứng đáng những người có công.
Các bạn mà nằm trong trường hợp con em trong ngành thì các bạn có La Lối lên tiếng bắt bẻ đòi công bằng ko???
Xin thưa với các bạn là KO nhé
Các bạn sồn sồn lên chỉ vì lợi ích của bản thân mà ko nghĩ tới những đóng góp của các bậc đi trước. Nếu ko có những người như cha mẹ chúng tôi thì Agr qua những biến cố có còn phát triển và bền vững đc tới bây jo để các bạn có cái nơi gọi là NHÀ TUYỂN DỤNG mà đưa đơn vô nộp hay ko???
Các bạn mới chính là thực trạng hiện tại của Việt Nam đáng phải xem xét....GATO
Các bạn chỉ vì Ghen Ăn Tức Ở mà tự mình huỷ đi cơ hội của mình
Thử hỏi bây jo có bao nhiêu bạn đã xác định đc vô vòng thi viết???
....
Agr tỉnh A này, cần 15 xuất biên chế, con em trong ngành đã gấp gần 3 lần...vậy các bạn nghĩ bon chen sau khi To Tiếng đánh giá Agr có là sai lầm của các bạn!!!
Bản thân tôi cũng là COCC. Tôi đi nộp hồ sơ chỉ tiếc cho các bạn ngoài ngành....Hồ sơ ko qua đc chiều cao hoặc bị đẩy ra với những lí do hết sức bình thường....khống chế số lượng hồ sơ...
Các bạn nghĩ các Sếp của Agr ko có suy nghĩ như các bạn ư... Họ vẫn nghĩ tuyển COCC mà ngu dốt thì sẽ nguy đến tình hình Agr nên họ mới công khai cho thi rộng rãi để các bạn có cơ hội thay đổi cuộc đời mình...Và lớn hơn là để chọn cho Agr những nhân viên giỏi nhất, xuất sắc nhất.....
Nhưng cái không tưởng lớn nhất các Sếp ko ngờ tới đó là sự Ganh Tị và có thể làm mọi việc vì quyền lợi của bản thân của chính những ứng cử viên tương lai - người mà các Sếp mong muốn để thay thế COCC ko có năng lực....chỉ là khởi đầu thôi mà đă có sự bất chấp mọi hậu quả và mọi con đường để đạt được lợi ích bản thân. Các Sếp cũng tự hỏi nhau liệu sau này sẽ có những nhân viên bất chấp tất cả để ôm công quỹ làm lợi ích riêng hay ko???
Cái bây jo các Sếp sợ chính là việc các bạn vừa đánh giá vừa đồn thổi :((
Nếu các bạn ko ào ào lên thì ít nhất các bạn vẫn có cơ hội vào vòng thi viết.
Ai biết bài viết các bạn tốt sẽ là nhân viên tương lai của Agr :)

Đó là nhận xét riêng của bản thân tôi. Với tôi 30 điểm đó ko là j cả. Ngu dốt thì sẽ rớt mà thôi
Các bác đừng chém em nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back