Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Bạn ơi thế còn vấn đề bằng cấp thì sao ạ?
Bạn ơi phải bằng chính quy mới dc văn bằng 2 và quản trị k nhận nhé. Mình học song song 2 ngành là kinh doanh quốc tế và tài chính ngân hàng mà lúc đầu cán bộ thu hồ sơ nói là VB2 còn k chiu nhận HS mình nữa . Chỉ đến khi gọi lên Hội sở hỏi mới biết là dc đó . Còn 1 cách các bạn phải chứng minh dc là 2 bằng song song thì tùy chi nhánh xem xét nhé. Chúc bạn may mắn

Thế
Em thông báo: QTKD được chấp nhận nha bác. Giờ e mới thấy quá bất công. 1 đứa qtkd kinh nghiệm 1 năm ngân hàng, trường dh nổi tiếng. Và một đứa chưa có gì tốt nghiệp đúng chuyên ngành trường bình thường đã lọt hồ sơ. E ko hiểu xã hội này nó điên đến mức nào!
Thế sao k làm ở NH có KN 1 năm luôn đi. Bây giờ xin việc khó khăn đặc biệt là việc làm đúng chuyên ngành nên có việc làm là may mắn hơn nhiều bạn trong topic này lắm rồi . Mình nghĩ k nên so sánh như vậy k phải tư dưng ngta đặt ra tiêu chuẩn như thế đâu .

có bạn nào nộp Lâm Đồng k? mình đi nộp hôm 29 chuẩn bị kỹ càng, rồi chị ngồi xem hồ sơ cũng kỹ lắm. coi xong chị phán 1 câu chỉ tuyển ở mấy huyện xa thôi, ở phía nam á. e đồng ý thì nộp hồ sơ. mà mình thấy tuyển dụng có ghi Nam Lâm Đồng cũng có, nên mình hỏi e thấy trên đó có chỉ tiêu mà chị.ở Đà Lạt k tuyển hả c ? thế là cầm hồ sơ đi về. k biết có đúng k đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên