Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

có bạn nào biết ở Đà Nẵng tuyển làm việc ở tp hay ở đâu k ạ?
làm ở thành phố nhé bạn, ngay ở những quận trung tâm như Thanh Khê, Hải Châu, CN Đà Nẵng cũng có nhiều chi nhánh loại III trực thuộc như: Chợ Mới, Tân Chính, Chi Lăng, Đống Đa, Chợ Cồn, rồi các chi nhánh quận như: Thanh Khê, Sơn Trà, Liên Chiểu hay ngay cả như Hòa Vang hơi xa trung tâm nhưng đường xá bây giờ đi nhanh mà. Nếu bạn đã đậu vô thì ko lo chuyện phải đi làm xa nhé, Đà Nẵng nhỏ mà :)

Thông tin về nộp hồ sơ AGRIBANK Kon Tum cho bạn nào chưa nộp nhé.

1. Xem hồ sơ khá kĩ, kiểm tra từng loại giấy tờ yêu cầu. Nhưng chủ yếu là xem Phiếu thông tin ứng viên và hỏi sơ thông tin trên đó.
2. Có đo chiều cao.
3. Nhận hồ sơ cả thứ 7 & CN.

Chúc các bạn qua vòng hồ sơ nhé :)

Bạn nào ở Kon Tum, có giấy hẹn rồi, cho mình hỏi ngày nào phỏng vấn với. Để đợi chờ cùng cho khỏi hồi hộp.

Chỉnh sửa lần cuối:
Agribank Cao Bằng...
A thu hồ sơ hỏi: e chắc chắn đủ 1m55 k? Hôm 4/11 sơ tuyển bỏ giầy đo chiều cao nhé...
Hichic. Vẫn nhận hồ sơ nhưng chán mớ đời....

làm ở thành phố nhé bạn, ngay ở những quận trung tâm như Thanh Khê, Hải Châu, CN Đà Nẵng cũng có nhiều chi nhánh loại III trực thuộc như: Chợ Mới, Tân Chính, Chi Lăng, Đống Đa, Chợ Cồn, rồi các chi nhánh quận như: Thanh Khê, Sơn Trà, Liên Chiểu hay ngay cả như Hòa Vang hơi xa trung tâm nhưng đường xá bây giờ đi nhanh mà. Nếu bạn đã đậu vô thì ko lo chuyện phải đi làm xa nhé, Đà Nẵng nhỏ mà :)
Bạn ơi, bạn có nộp cn ĐN k? k biết hôm nào pv nhỉ?

Agribank Cao Bằng...
A thu hồ sơ hỏi: e chắc chắn đủ 1m55 k? Hôm 4/11 sơ tuyển bỏ giầy đo chiều cao nhé...
Hichic. Vẫn nhận hồ sơ nhưng chán mớ đời....
Haiz, thế giống mình rồi, kiểu như trông mặt ghét ghét, đợi đến hôm đó mới đo cho nó bẽ mặt cơ, phen này toạch chắc chắn rồi, ôi ước mơ xa vời. :(

- K cần đơn xin việc, bắt buộc có bảng điểm
- Giấy KSK là mẫu giấy A3 gấp đôi, Sơ yếu lí lịch có dán ảnh, có dấu giáp lai, có dấu, chữ ký ở cuối
- Phần Mã Số ( 01,02,03,04,05), phần Khu vực ghi tên CN + khu vực(1,2,3,4) vào. Xem lại thông báo tuyển dụng trên web của Agribank
- K nhận LT, VB2, QTKD. Ai vẫn nuôi hy vọng thì lên web kiếm sđt chi nhánh gọi hỏi luôn :)
Hôm nay mình đi nộp có đo chiều cao bạn ạ. Bạn nộp ở chỗ nào. Mình nộp ở thđ. Thế là tạch chiều cao. Hic

Ra đường toàn thấy em chân dài đến nách, xinh như hotger mà sao vào topic toàn than "chân ngắn" là sao nhỉ: chân dài chạy đâu hết rồi....

Các bạn ơi hôm nay mình đã nộp được hồ sơ rồi nên mình muốn cho các bạn 1 lời khuyên
1. Chưa có cc toiec hay ielts se dc làm cam kết.
2. Sơ yếu lí lịch phải 2 bản A4 hay A3 j cũng dc nhưng phải 2 bản
3. Giấy xác nhận hạnh kiểm CA kí
4. Thiếu bằng tin học cũng k bị làm căng như TA vì mình bị mất hihi
5. Bạn nào học song song 2 ngành thì phải nói rõ để ngta k nhầm là VB2 nhe mọi người
6. Bạn nào thiếu khoảng 2-3 cm thì nên đi giày cao khoảng 7cm mặc quần âu dài che gót giày áo somi trắng sẽ k bị soi." Nên tự tin vào nhé" mình cũng hơi lo nhưng kệ đi các bạn nên tự tin vào khả năng kiến thức của mình đừng để chiều cao khiêm tốn làm trở ngại.
7. Không thấy cởi giày đo chiều cao như 1 số bạn " quăng bom". Mình k chắc là có đo k nhưng nếu giấy khám SK ghi trên 155cm là ok
8. CN mình 3/11 pv sơ tuyển còn đề thi chuyên môn k tin hoc tiế g anh j cả trừ TTQT
9. Cuối cùng chúc các bạn ôn luyện thât tốt . Các bạn k đủ chiều cao hãy mạnh dạn nộp HS nhé mọi người.
10. Còn các bạn k pass vòng hồ sơ cũng đừng bùn còn rất nhiều cơ hội đang chờ đợi các bạn mà.
Cuối cùng đừng để những lời nói của người khác làm ảnh hưởng đến tâm lý các bạn nhé.
Thân mến
Bạn ơi thế còn vấn đề bằng cấp thì sao ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên