Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Mình đã bảo có ít con em cán bộ trong ngành được cộng điểm lắm mà các bác cứ sợ họ được cộng điểm sẽ vào được.
Nghe bác tổng nói ưu tiên con em vùng sâu vùng xa có bố mẹ làm trong ngành mà chưa có con vào ngành mình thấy điều này chả có gì sai.Những người này cống hiến trong ngành làm việc trong điều kiện khắc nhiệt môi trường thiếu thốn thì ưu tiên con em họ để động viên họ mình nghĩ cũng chả sai.
Nhưng giờ chả ai được cộng hết

mình không đủ chiều cao mà thôi bon chen đi nộp thử, biết đâu được có điều kiện đi Cần Thơ du lịch @@
Nếu chỉ vì chiều cao thì cứ mạnh dạn mà nộp bạn à. Mình vì không đạt 2 tiêu chuẩn nên tắt hy vọng. Cũng mặt dày định đi nộp nhưng gọi hỏi, rồi nhờ người đến chi nhánh hỏi tận nơi thì các anh chị bảo không được.

Chỉ dừng việc cộng điểm chứ ko bỏ,dư luận căng quá nên agr mới tạm dừng.Nhưng thi xong sẽ xem xét cộng điểm ,mình nghĩ cộng trước thi còn tốt hơn sau thi.Giờ cộng sau thi sẽ quyết định nhiều đấy.
Thôi thì các bạn xác định thi thì đừng bận tâm gì cộng điểm ưu tiên cho con em vì trước có 10% đc cộng nhưng giờ số lượng sau thi đc cộng sẽ là dấu chấm hỏi .
Cộng trước còn ko chắc chắn chứ cộng sau là quyết định nhiều đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên