Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

hắc hắc... vẫn phong độ như tháng trước +.+.+.
bạn nhím đã trở lại, từ VCB sang Agri , mình rất thích bạn lắm hy vọng sẽ có 1 ngày được gặp bạn
Uhm.
Cảm ơn mấy bạn.
Mình thấy lạ là đã rất lâu rồi mới thấy Agribank tuyển. Nên vô cmt vui thôi. :) chứ mình không nộp Agribank :)

Dù sao cũng chúc các bạn sẽ thi đậu nhé :)

Ngoại ngữ: Chứng chỉ tiếng Anh IELTS 3.5 điểm trở lên, Toefl - ITP 410 điểm trở lên, Toefl -CBT 110 điểm trở lên, Toefl -IBT 35 điểm trở lên, Toeic 420 điểm trở lên; đối với vị trí Thanh toán quốc tế: chứng chỉ tiếng Anh IELTS 4.5 điểm trở lên, Toefl - ITP 450 điểm trở lên, Toefl -CBT 133 điểm trở lên, Toefl -iBT 45 điểm trở lên, Toeic 450 điểm trở lên. Biết sử dụng tin học văn phòng. Chấp nhận cho ứng viên thiếu chứng chỉ tiếng Anh được tham gia dự thi, nếu trúng tuyển phải hoàn thiện chứng chỉ trong thời gian thử việc.
Yêu cầu như này mà mấy bác kêu cao hơn VCB là sao. VCB TOEIC 650 IELTS 6.0 mà ?!

các anh chị cho em hỏi muốn ứng tuyển các vị trí trên của Agri thì bắt buộc phải tốt nghiệp rồi ạ? Sinh viên năm 4 đã học xong rồi có ứng tuyển được không ạ?

Mình có quen 1 bác làm bảo vệ tại Agri, có 2 đứa con, 1 đứa học HVNH, 1 đứa học cao đẳng ngân hàng. Để xin cho 2 đứa về chi nhánh ở huyện mà bác đã phải nghỉ hưu sớm là biết Agri nó COCC như thế nào r đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên