Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

1/ Cấp tín dụng là gì?: Hoc sao trả lời vậy, câu đầu tiên của nhập môn TDNH: Tín dụng là gì đó: Cấp tín dụng là một loại dịch vụ mà qua đó TCTD....
2/ nêu hiểu biết của em về Agri....tại địa phương : Agribank Hà tĩnh là chi nhánh Agribank trực thuộc Agribank VN tại Hà tĩnh, có 1 Hội sở tỉnh tại...TP...: tại các huyện có các chi nhánh trực thuộc Agribank, chi nhánh Hà tĩnh và các phòng giao dịch, trên địa bàn TP Hà Tĩnh cũng có 1 số chi trưc thuộc Hội sở tỉnh và các PGD, Agribank Hã Tĩnh Hoạt động theo các nôi dung theo giấy phép ĐKKD của Agribank tại Hà Tĩnh, là: Huy động vốn, đầu tư tin dụng, làm các dịch vụ NH, đại lý....có thể kể một loạt các DVNH của Agribank.(trong cuốn danh mục các sản phẩm của Agribank)
Có thể nêu tên một số vị lãnh đạo, một số thành tích nổi bật của Chi nhánh Hà Tĩnh. vài câu khen ngợi của các cấp các ngành của Agribank Hà Tĩnh trong việc góp phần phát triển kinh tế địa phương, phục vụ nông nghiệp , nông thôn và nông dan, ...

Có ai nộp hs Agribank Đăk Lăk ko ạ? Bữa nộp hs chị nhận hs nói khoảng ngày 3, ngày 4 phỏng vấn mà hôm nay vẫn chưa thấy thông báo cụ thể gì, ko biết sao nữa???

Các hoạt động hỗ trợ nông dân? Nông thôn?: Các chương trình đầu tư Tín dụng phục vụ Nông thôn và Nông dân: Có thể nói là dày đặc Cho vay theo Nghị định 41, cho vay Phát triển nông thôn mới, cho vay Hộ sản xuất, cho vay cây công nghiệp, cho vay đánh bắt xa bờ, cho vay lưu vụ, cho vay xây dựng điện, đường, trường trạm, cho vay cac HTX Nông nghiệp và dịch vụ, ....

Mình có 2 bài tập nhờ các bạn giải giúp nhé! :)
Bài 1: Ông An có 1 sổ tiết kiệm không kỳ hạn.ls 0.2%/tháng.ngày 15.9.2015 đề nghị tất toán rút tiền mặt.cho biết sao kê sổ tiết kiệm như sau: mở sổ 15.8.2015 số tiền 10tr, 20.8.2015 gửi thêm 30tr, 25.8.2015 rút 5tr, 21.8.2015 ngân hàng tính lãi vào gốc,ngày 5.9.2015 gửi 15tr. Xử lý nghiệp vụ trên.

Bài 2: ngày 15.9.2015 bà Hương đến NH tất toán thẻ tiết kiệm không kỳ hạn.ls 2.4%/năm gửi ngày 10.8.2015.biết NH tính và trả lãi vào ngày cuối tháng.

Có bạn nào pv ở lâm đồng chưa vậy. Không biết pv chi nhánh có đo chiều cao không vậy mấy bạn. Bạn nào có kinh nghiệm pv chia sẻ mình với.

có bạn nào nộp ở CN TT-Huế ko nhỉ? thấy ở bảng tb là 4/11 pv mà k biết giờ giấc thế nào

Có ai nộp hs Agribank Đăk Lăk ko ạ? Bữa nộp hs chị nhận hs nói khoảng ngày 3, ngày 4 phỏng vấn mà hôm nay vẫn chưa thấy thông báo cụ thể gì, ko biết sao nữa???
sao bạn k gọi lên đó hỏi xem khi nào pv, chậm nhất ngày 4/11 là các chi nhánh đều phỏng vấn hết đó bạn ah. Nhiều khi hồ sơ đông quá ngta cũng k gọi thông báo đâu

Nếu không lấy QTKD thì trường ĐH Ngân hàng – Một trong các trường đào tạo rất tốt nguồn lực cho các tổ chức tài chính ngân hàng – lại mở ra ngành QTKD cho các sinh viên học để làm gì? Có rất nhiều bạn học QTKD nhưng có chuyên môn rất vững về nghiệp vụ ngân hàng và thực sự muốn làm việc để cống hiến cho Agri nhưng agri lại không tạo cơ hội mà chỉ theo đúng quy định mà làm, không nhân nhượng một số trường hợp đặc biệt. Em xin lỗi trước nhưng em cá rằng trình độ các bạn đó còn tốt hơn gấp ngàn lần so với những cán bộ cũ hiện tại đang làm việc tại đây từ bằng cấp, trình độ cho đến khả năng.

Em mong chính sách tuyển dụng của Agribank có thể được đổi mới trong những năm sau để tạo cơ hội cho các bạn thí sinh!
chuẩn luôn mình học quản trị kd hvnh đây nhưng mình rất vững về nghiệp vụ luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back