Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

LIEUTO tạm biệt topic nay nha, rất vui vì em mình đỗ và một bạn mình phụ đạo cũng đỗ và rất nhiều bạn đã lắng nghe ý kiến "góp ý" của mình trong quá trình ôn luyện, chúc các bạn thành công, hẹn năm sau gặp lại
Cảm ơn bác LIEUTO nhiều lắm

đúng là âm thịnh dương suy thật, tớ thấy phần đa là các bạn nữ đậu =)))) không biết sắp tới có bổ sung không nữa. hjk

Có bạn nào lên chi nhánh chưa cho mọi người biết thông tin với vì mình còn bàn giao công việc rồi mới về quê hix nên ai lên chi nhánh rồi họ có yêu cầu thời gian ko :):):)

Có bạn nào lên chi nhánh chưa cho mọi người biết thông tin với vì mình còn bàn giao công việc rồi mới về quê hix nên ai lên chi nhánh rồi họ có yêu cầu thời gian ko :):):)
Mình gọi lên chi nhánh người ta bảo bao giờ có thông tin cụ thể người ta sẽ gọi thông báo.

Haizzz.....lại chờ đợi tiếp. Gọi đt lên cn hỏi khi nào lên cn làm thủ tục thì được kêu đợi đt vì chưa thấy chỉ đạo từ trung ương. Có bạn nào biết khi nào thử việc ko?

Cho mình hỏi có bạn nào đậu ở chi nhánh bà rịa đã lên chi nhánh hỏi có thông tin gì chưa ạ, Em đang ở trên sài gòn mà lại không biết số điện thoại phòng nhân sự nên không biết như thế nào.

Minh do agri roi nhung ma hien minh dang lam o vietinbank. Gio k biet nen di hay o. Minh lam vietin 2y roi. Minh thi nn la tu thi thoi cung k quen biet ai ca. Gia dinh minh bao nen sang NN nhung minh van phan van lam. Cac ban cho minh loi khuyen dc k. Minh la girl, da lap gia dinh va co con nho. Ca 2 NH minh deu lam TDung a. Thanks all.

Minh do agri roi nhung ma hien minh dang lam o vietinbank. Gio k biet nen di hay o. Minh lam vietin 2y roi. Minh thi nn la tu thi thoi cung k quen biet ai ca. Gia dinh minh bao nen sang NN nhung minh van phan van lam. Cac ban cho minh loi khuyen dc k. Minh la girl, da lap gia dinh va co con nho. Ca 2 NH minh deu lam TDung a. Thanks all.
Cá nhân mình nghĩ làm bên Agri thì áp lực sẽ ít hơn, vô biên chế nhà nước nên ổn định hơn. Nhưng có lẽ thu nhập không cao bằng những NH khác.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên