Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Em đậu rồi các bác à , sau lần thất bại tại vietin , mong lần này sẽ suông sẻ, chúc các bác chưa may mắn lần này sẽ sớm tìm được công việc, cảm ơn các bác đã đồng hành cùng topic những ngày qua và đặc biệt tks anh LIEUTO đã nhiệt tình hướng dẫn và giúp đỡ bọn em trong thời gian vừa qua

hình như up thiếu các bác ạ! chi nhánh em lấy 2 chỉ tiêu mà có 1 chỉ tiêu đỗ và pháp chế nữa cũng ko có

Em đậu rồi các bác à , sau lần thất bại tại vietin , mong lần này sẽ suông sẻ, chúc các bác chưa may mắn lần này sẽ sớm tìm được công việc, cảm ơn các bác đã đồng hành cùng topic những ngày qua và đặc biệt tks anh LIEUTO đã nhiệt tình hướng dẫn và giúp đỡ bọn em trong thời gian vừa qua
bạn có coi duoc điểm k mình chỉ xem kqua k ak

Y như mình luôn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back