Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Người đậu đầu tiên là Lê Thị Thu Trang vì 1 chọi 1, và lại học Ngoại thương ra chuẩn Ngoại ngữ cao, mà cũng chẳng có ai là người thân làm trong NH Agri đâu nhé, thi cho vui thôi
T.T huhu Anh ơi, em thi nghiêm túc mà ko phải thi cho vui đâu. Năm gần nhất lấy điểm trên xuống, e mà rớt "top" hay ko qua điểm liệt thì cũng out thôi ạ. Đợt thi vừa rồi hơi chủ quan nên vài ba hôm sau mới nhớ ra sai sót, hi vọng 50/50 thôi ạ.
:p :p :p

Bạn Vương Phạm này vốn là có ý với anh LIEUTO trước cơ, ngôn tình gì gì e nhường lại cho 2 anh ý, e quyết không dám phá hoại :p :p :p
Ấy ấy khéo ra bạn vuong phạm í lại có ý vs cả đôi bên hai họ luôn chứ
T.T huhu Anh ơi, em thi nghiêm túc mà ko phải thi cho vui đâu. Năm gần nhất lấy điểm trên xuống, e mà rớt "top" hay ko qua điểm liệt thì cũng out thôi ạ. Đợt thi vừa rồi hơi chủ quan nên vài ba hôm sau mới nhớ ra sai sót, hi vọng 50/50 thôi ạ.
Hỏi xíu trang oi, trc giờ bạn làm ở đâu chưa, thấy tên quen lắm luôn

Lấy từ cao xuống là sao vậy các bác? Em tưởng lấy điểm cao theo đơn vị dự tuyển chứ!

Thì ra bác là người up cái đề thanh toán siêu phàm hôm trước. Hôm trước có chém gió vơiz bác roi mà nay lại quên tên bác. Hôm trước em đã bảo là bác cứ yên tâm mà đỗ đi ko phải hóng . Người ra đề kheo ko nhớ đề bằng bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Bác Lieuto ơi, em nhớ là 2012 lấy điểm từ cao xuống chứ Ko lấy theo vị trí đki thi nhưng xuất phát ngoại thương mà thi TTQT như trang thì cungx Ko phải dạng vua đâu hihi
Hom n
Ý em là mới có bác sinh 93 học ftu đậu thanh tián quoc te ben vcb ho đới. Ftu có môn giao dịch thương mại quốc tế vấn đáp thi thố thần thoại

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên