Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

bằng liên thông nộp hồ sơ lọt ko nhỉ mọi người, tại trên bằng nó ko ghi là liên thông , cũng ko ghi học từ năm nào đến năm nào, chỉ ghi năm tốt nghiệp, hệ đào tạo chính quy, tai co người quen mình nhờ nộp dùm

bằng liên thông nộp hồ sơ lọt ko nhỉ mọi người, tại trên bằng nó ko ghi là liên thông , cũng ko ghi học từ năm nào đến năm nào, chỉ ghi năm tốt nghiệp, hệ đào tạo chính quy, tai co người quen mình nhờ nộp dùm
Phát hiện ra hủy bài thi nếu đc thi,phát hiện từ vòng phỏng vấn loại hồ sơ.Mình nghe đồn là thế đấy :(

mình nghĩ làm sao phát hiện dc nhỉ, trên bang ghi hệ chính quy. tình huống em bạn trên bằng nó ghi liên thông luôn à
Bằng nó ko khác gì chính quy bạn ạ,nhưng bảng điểm ít kỳ là biết liền.Họ bảo tuyển chính quy tập trung liên tục ,còn lt thì cách quãng rồi.Hay bạn cứ ra hỏi xem nhưng mình nghĩ khó có cơ hội cho bằng liên thông này.

ĐÚng là ngân hàng Top Vip, yêu cầu cao thế, chắc NH muốn chiêu mộ những anh hùng hảo hán đây :p Trong 800 vị trí, không biết có đến 600 vị trí đã có người xí chỗ chưa nhỉ

Hệ chính quy đào tạo dài hạn bạn nha, không liên thông, không tại chức

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back