Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Bạn ơi cho mình hỏi cái này bạn xem ở web agri cn bạn mục "tuyển dụng" phải ko ới?

T cũng thi hưng yên nè, nhưng chưa bít thông tin gì,((; Bạn thi vị trí nào thế ?
tớ thi kế toán. hôm thứ 5 tớ gọi điện cho phòng nhân sự thì họ bảo gửi kết quả về Agribank rùi, xem trên web agri ý, rồi họ cũng bảo là m7 dán kết quả trước cổng chi nhánh. Nhưng tớ đến hỏi thì bác bảo vệ bảo ko dán ở cổng đâu. kết quả sẽ báo sau. Chờ mãi ko có tin tức gì, ko biết có qua pv ko mà ôn tiếp ạ. Bạn thi gì vậy?

tớ thi kế toán. hôm thứ 5 tớ gọi điện cho phòng nhân sự thì họ bảo gửi kết quả về Agribank rùi, xem trên web agri ý, rồi họ cũng bảo là m7 dán kết quả trước cổng chi nhánh. Nhưng tớ đến hỏi thì bác bảo vệ bảo ko dán ở cổng đâu. kết quả sẽ báo sau. Chờ mãi ko có tin tức gì, ko biết có qua pv ko mà ôn tiếp ạ. Bạn thi gì vậy?
uh, t cũng thi kế toán nè, cũng chưa biết có qua pv không, mà ko biết bao h thi c nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên