Vài dòng về thi tuyển Liên Việt GDV Ngày 20/3

Mình cũng cập nhật tin tức của ub đax lâu. Nay mới viết bài. Hic
Mình có noiph đơn tuyển GDV ở HN của lv đot rồi và đc gọi đi pvan. Hôm 20 đi pvan có 80 ng thì sau khi sơ loại còn 16 ng lọt vào dsach thi nghiệp vụ. Đợi chờ mòn mỏi, tưởng trượt rùi thì hnay nhận đc tin trúng vào vòng pvan tiếp. N điều đáng nói là hôm đo có 16 ng thi tuyển, còn lại thì đã bị loại hết ( ko có trg hợp có kinh ng mà ko fai test nhé) vậy mà hnay danh sách pvan có 22 ng, tức là có ít nhất 6 con ong cháu cha ( nếu coi 16 ng thi đều pass). Có bạn nào có kinh ng pvan lienvet rui cho minh hoi la có kha nang canh tranh j với các ưnsg viên kia ko. Mình đang bị nản:(. Vì định bỏ ciệc cũ sang lviet n tự nhiên thấy mất hứng quá. Trc nghe nói là bên này tuyển dụng công bằng lắm ai dè...

Mình thì đang hóng, nộp hồ sơ gần 1 tháng rùi chưa thấy tin gì hết :)

Tớ cũng có tên trong ds đi pv GDV vào ngày mai bên LVPB đây, cậu pv lúc mấy giờ thế?
Nhìn ds lên 22 người cũng có tí khó hiểu, nhưng mà kệ thôi cậu ơi, mình cứ thể hiện hết khả năng bản thân là được rồi, âu cũng là duyên số mà ^^
Good Luck nhé
;)

Gluck nhé. Cậu thi ở đâu. Thi về share đề thi và kinh nghiệm mình vs nhé :D

bên này cũng minh bạch, nhưng cũng có trường hợp cho con ông cháu cha vào, quan trọng là lấy mấy chỉ tiêu, nếu lấy nhiều mình còn có cơ hội chứ ít thì hơi lo.

LienVietPostBank rất HOT nên các bạn cũng hãy chấp nhận 1 cách nhẹ nhàng là một vài đợt tuyển sẽ có COCC. Họ đã tổ chức các vòng như thế thì chắc chắn vẫn còn cơ hội cho những ứng viên thường, chứ chỉ để "hợp thức hóa" cho từng đấy COCC thì khỏi tổ chức tuyển cho đỡ mất công. Quan trọng là các bạn phải thể hiện mình là người phù hợp nhất cho vị trí đấy. Lắm lúc cứ phải "giả vờ điếc" bạn ạ:rolleyes:

Mình đã thi tuyển và đỗ vào CVQHKH ở Liên Việt một cách công khai bạn ạ, nói chung con ông cháu cha thì cũng tùy vị trí, ở đâu cũng có tiêu cực vậy nhưng mình thấy chung rằng môi trưởng liên việt khá tốt, tuy vẫn theo mô hình cũ nhưng chr tiêu thấy nhẹ nhàng nhật, tốt nhất bạn cứ chờ đợi. nếu bạn hợp với tiêu chí nhà tuyển dụng thì họ sẽ chọn bạn thôi, dừng lo lắng

Mình sáng nay vừa pvan về nè. Thấy cái kiểu hỏi có vẻ là hem cần tuyển dụng lắm>"<. Các bạn cùng mình cũng thế nè. Thậm chí có bạn lúc pvan thì 2 a kia còn gọi đt đeer cho 2 chị kia hỏi:((. Hiu hiu. Xđịnh là tạch roài. Các bạn pvan trc bẩu mấy bạn vào đầu tiên ra thấy uk lắm, lại quen biết nhau nữa. Thôi mình đi làm VIB vậy. Hết giấc mơ lienviet:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên