Update đề thi Oceanbank 22/6/2013 nhé!

Mình thì QHKHDN, đề IQ với tiếng anh thì giống nhau, nghiệp vụ thi riêng từng vị trí.
IQ có 20 câu, 20 phút.Nhìn chung là ko khó lắm nhưng mình tâm đắc nhất câu " Him Lam là trận địa thứ bao nhiêu trong chiến dịch ĐBP".hehe:-?
Tiếng anh 40 câu,có điền từ trong câu, 1 đoạn văn đọc hiểu, 1 điền từ vào đoạn văn.thi trắc nghiệm
Nghiệp vụ thì có 3 phần:
20 câu trắc nghiệm, hỏi liên quan nhiều đến luật, quy định NHNN...
5 câu giải thích nói chung vẫn liên quan đến việc nắm đc các quy định,hiểu và xử lý đc tình huống
1 bài tập.phần này thì ko khó, của mình là tính ROE.
Hôm trước lên diễn đàn các a chị bảo thi nhiều vào Marketing ngân hàng, kỹ năng...ít luật,nghiệp vụ nên nói chung là cũng lệch tủ, thôi thì thi lấy kinh nghiệm. nhưng mình thíc Ocean rồi, mình thi ở chi nhánh Hà Đông, các anh chị nhẹ nhàng, thân thiện, thoải mái lắm, tiếp tục apply thôi!!!!:x

Đúng đấy, ae nào được gọi phỏng vấn đợt thi 22/6 ới lên cho ae biết nhé!cũng được hơn tuần rồi đâm lo lắng ghê!

Hôm thi, các chú các bác hẹn 30/6 sẽ báo kết quả. hi
Hnay là 4/7 roài, các mem nhà mình ko thấy có động tĩnh gì...haizzzzz

cá nhân được gọi rồi thế doanh nghiêp ko biet có ai gọi chưa nữa.bạn mình thi ở chi nhánh tỉnh đc gọi hết rồi :

Doanh nghiệp thì chưa bạn ah, anh mình thi CV kinh doanh KHDN gọi hỏi CN ở tỉnh cũng chưa có kq mà.

mọi người cho mình hỏi, mình ứng tuyển vị trí Nhân viên hỗ trợ kỹ thuật, mảng CNTT,thì thi nghiệp vụ như thế nào? cảm ơn mọi người

Có bạn nào thi HTKD khách hàng DN ở CN Vinh đc gọi đi pv chưa nhỉ???? chắc mình out rùi.hixxxxx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên