UB - bắt đầu một hành trình

Một cơ số khá là lớn tài liệu hay đã được tranh thủ up lên UB.
Ngủ thôi, mai tiếp, còn nhiều tài liệu lắm.... oa oa oa :((

Nhanh thật, mới đây mà đã 3 tháng 5 ngày từ ngày demo đầu tiên, và chuẩn bị kỷ niệm 2 tháng sau ngày khai trương nữa :)
Cảm ơn mọi người đã cùng chung sức xây dựng UB :) I love U :x

E biết web này là do tra nick của 1 anh học rất giỏi ở trường em :D , thấy anh ý cũng tham gia diễn đàn này nên em cũng đăng ký ( tinh thần ham học hỏi, bắt chước ). hì, bjo thì ngày nào cũng phải ngó qua forum 1 cái.
Mặc dù mới tham ra U&Bank ko lâu, nhưng em luôn hy vọng sẽ gắn bó lâu dài và cùng U&Bank phát triển :)

chúc cả nhà nhiêu niềm zui.

Vào động viên bác Admin và ace BQT cái :D
Có bác nào từ hôm ra mắt Ub đến giờ chưa được đi chơi với người iu không ??? :) Nhất là cái bác mà ai cũng biết là bận nhất ấy :D

9:40 PM Wed Apr 20, 2011
Tính tới thời điểm này UB đã có tới 1,703 members :X
Hy vọng con số này sẽ ngày 1 tăng lên chóng mặt :">

Càng ngày càng thấy gắn bó với UB đặc biệt là mục chém gió :">

Ký tên: Hương Thùy (xoẹt)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
^^ Mình dân chứng, mới chuyển ý định qua ngân hàng nên đang trong thời gian tìm tòi và học hỏi....
Thật sự thì thấy rất rất may mắn khi tìm được U&Bank đấy ^^

Mong rắng ngôi nhà UB của chúng ta ngày càng lớn mạnh, tạo nên một cộng đồng rộng lớn
:x

Nếu được nói tớ UB giờ đây ,tớ chỉ nói 1 câu ,"UB LÀ 1 PHẦN TRONG CUỘC SỐNG" (vì những lợi ích mà UB mang lại cho ta hiện tại và tương lại đang chờ đón-->giúp ích cho tớ rất nhiều không chỉ kiến thức.......), hi vọng UB sẽ ngày càng phát triển hơn ,thân !!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên