VietinBank [TUYỂN DỤNG TẬP TRUNG] VietinBank tuyển dụng 900 chỉ tiêu tuyển dụng trên toàn hệ thống [15.04]

Hôm qua e mới tạo hồ sơ nháp chưa chỉnh sửa xong, chưa ấn nút nộp đơn mà nay đã nhận được mail của Vietinbank là đã nhận hồ sơ dự tuyển. Em hoang mang quá

Mọi người ơi mình hỏi chút, trong danh sách Excel của Vietinbank thì có chỉ tiêu thủ quỹ. Tuy nhiên vào trang ứng tuyển lại không có vị trí đó. Là như thế nào ạ, có tuyển không ak, và mình muốn nộp, nộp qua mail được không ak. Mọi người giúp mình với. Cảm ơn cả nhà nhiều

ad ơi sao mình ms hoàn thành hso dự thảo chưa gửi mà đã nhận đc mail tbao đã nhận đc hso nhỉ

Chắc số lượng người nộp nhiều quá, hệ thống kẹt nên bị lỗi hoài

Các bạn ơi cho mình hỏi trong form Thông tin ứng viên mục Mã vị trí là mình tìm ở đâu vậy:):)

Có bạn nào thi ở chi nhánh bắc thăng long không? mình lập team chia sẻ đi ạ

ad ơi, khi em truy cập vào trang tuyển dụng của Viettinbank để tìm vị trí cần ứng tuyển, thì em tìm vị trí kế toán nội bộ của mã CN_922 như trong file đính kèm bên trên, lại không có trong trang tuyển dụng của Ngân hàng. Vậy chỉ có những vị trí còn lại trống mà hiển thị trên trang tuyển dụng thì mới chính xác đúng không ad ơi??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên