Tuần ăn chơi của anh em NH

Tức chết mất, có cái hồ sơ làm hì hục xong rồi khách hàng ko chịu vay vì sếp duyệt hạn mức thấp hơn yêu cầu, năn nỉ gãy lưỡi cũng không xong.

Bây giờ đùng 1 cái gọi đt kêu là ok với hạn mức đó nhưng mà bắt làm gì thì làm phải giải ngân được trước Tết, mà bên này trình lại hồ sơ là mệt mỏi luôn chứ có phải trình 1 phát duyệt ngay đâu, trong khi mình đã xếp hồ sơ đó qua 1 bên để tập trung làm 1 mớ hồ sơ mới khác cũng phải công chứng trước Tết. :|

Đúng là muốn yên ổn vài bữa xả hơi cũng ko được. -.-"

bên mình TGD kêu gọi các GĐCN tích cực thu hồi nợ :))...công việc thì nặng gấp 3 lần :)

Doanh nghiệp làm thì Ngân hàng làm, doanh nghiệp nghỉ thì ngân hàng vẫn làm, nói chung là làm, làm nữa, làm mãi, làm để khỏi phải mất thời gian tiêu tiền :))

Em có câu hỏi là tuần này là tuần làm việc cuối trước tết rồi các bác làm gì trong tuần này??? Như em là ngồi ăn chơi và sắm đào quất chuẩn bị đón xuân về ;));));))

Mình thì làm tối mặt tối mũi. 2 tuần phải trình 2 hồ sơ mới + đáo hạn + thăm hỏi tặng quà khách hàng hic hic

Vẫn làm việc như bình thường, có phần còn bận rộn hơn, giải ngân và xử lí nợ quá hạn. Chỗ khác thấy cũng ăn chơi rồi đấy. Bi giờ cả chi nhánh mình chỉ còn mỗi phòng mình làm và giải ngân, bị ghét =))

Có tiền mà đi chợ sắm đào quất là ngon rồi đấy, đằng này thì chuẩn bị nằm nhà đắp chăn, phơi quần áo. :)) Không có lương thưởng mua đồ mới nên đành mang đồ cũ ra phơi...xài tạm :D

Vẫn làm việc như bình thường, có phần còn bận rộn hơn, giải ngân và xử lí nợ quá hạn. Chỗ khác thấy cũng ăn chơi rồi đấy. Bi giờ cả chi nhánh mình chỉ còn mỗi phòng mình làm và giải ngân, bị ghét =))

phòng đấy nợ xấu có vẻ nhiều nhở, sắp lên HO thành chuyên viên thu hồi nợ còn j nữa :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên