BIDV Trường Đào tạo cán bộ BIDV tuyển dụng cán bộ năm 2012 [22.08-23.08.2012]

thông báo nè, thấy đứa bạn mình bảo là có khoảng 300 hồ sơ nộp vào, chỉ lấy 5 thôi nhé. Và thứ 7 này đã thi rồi

thông báo nè, thấy đứa bạn mình bảo là có khoảng 300 hồ sơ nộp vào, chỉ lấy 5 thôi nhé. Và thứ 7 này đã thi rồi
bạn của bạn có người nhà ở trong đó à, bạn hỏi lại bạn ấy xem họ đã gọi điện hay gửi mail thông báo về thời gian và địa điểm thi cho mọi người với :), Thanks in advance!

èo vậy là khó mà hy vọng nhỉ
thêm 1 thông tin cho mọi người giảm bớt áp lức nhá, 300 hồ sơ kia là chia đều cho 10 chỉ tiêu nhá, ko phải 5 đâu, tỷ lệ chọi như vậy là bình thường đối với thi tuyển vào ngân hàng nhá, có điều chỉ lo bị fix sẵn rồi thôi :)

thêm 1 thông tin cho mọi người giảm bớt áp lức nhá, 300 hồ sơ kia là chia đều cho 10 chỉ tiêu nhá, ko phải 5 đâu, tỷ lệ chọi như vậy là bình thường đối với thi tuyển vào ngân hàng nhá, có điều chỉ lo bị fix sẵn rồi thôi :)

Hy vọng và chờ đợi :)

thi ở đường hồng hà mọi người ạ, chắc là trụ sở chính. Tớ chỉ đi hóng hớt thôi nhá, chứ tớ không thi

thi ở đường hồng hà mọi người ạ, chắc là trụ sở chính. Tớ chỉ đi hóng hớt thôi nhá, chứ tớ không thi

uh, nhưng mà bạn ơi, cho mình hỏi là bạn ấy nhận được thông báo đi thi ko, hay là thế nào, hôm mình nộp cũng được nói là thi ở trụ sở chính với ngày thi, nhưng chị ấy còn bảo là báo qua điện thoại nữa, giờ chưa thấy điện thoại ko biết là tn?

:)) sắp đến ngày thi rồi mà còn chưa biết mình đc thi hay không nữa :(((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back