SBV Trung tâm Thông tin tín dụng NHNNVN (SBV) tuyển dụng 39 cán bộ [05.11 - 08.11.2012]

Chào bạn nhé. Chắc bạn chiến đấu một mình tốt nhé. M chính thức bỏ cuộc rồi. Kiểu mờ tịt thông tin thế này thi không biết đằng nào mà nần.hihi Nhà có việc nên về quê thui. Bạn loại được 1 tên lót đường rồi đấy. Chúc bạn thi tốt.hihi\m/
hix hix.mình cũng có biết j đâu, lại lót đường cho bạn khác thui :((

Mình chính thức bỏ cuộc, không biết một tí gì cả, phí 200k quá :((

Mình chính thức bỏ cuộc, không biết một tí gì cả, phí 200k quá :((
Nếu đường đường chính chính thi viên chức ở đây thì dù thi hay không thi, với mình đếu phí 200k cả. Thi viên chức còn khó hơn cả thi công chức nữa.
Đề thi môn kiến thức chung quá choáng. Có mấy văn bản luật quá lạ luôn. Chỉ bạn nào cực kỳ giỏi, nhớ hết tất cả các luật, chi tiết từng điều khoản một thì mới làm tốt bài thi này :))
mai bạn nào đi thi vào điểm danh phát nhỉ :)
Bạn là thanh xuân, số báo danh 231 à? :D

Nếu đường đường chính chính thi viên chức ở đây thì dù thi hay không thi, với mình đếu phí 200k cả. Thi viên chức còn khó hơn cả thi công chức nữa.
Đề thi môn kiến thức chung quá choáng. Có mấy văn bản luật quá lạ luôn. Chỉ bạn nào cực kỳ giỏi, nhớ hết tất cả các luật, chi tiết từng điều khoản một thì mới làm tốt bài thi này :))

Bạn là thanh xuân, số báo danh 231 à? :D
uh bạn.hihi.nói chung đề hnay quá là củ chuối.chán đời.ôn vĩ mô mà chả có tí nào :((

Tớ là bạn mặc áo đen, ngồi bàn phía bên phải cậu đấy, sbd 210 :))
Thấy cậu cứ nhìn ra ngoài cửa sổ ngắm cảnh =))
Thế mai cậu có đi thi tiếp không? Mai môn thứ 3 hình như ngồi gần nhau đấy, còn làm quen với bạn tí nhỉ :D
Nhìn chung thi xong môn này thấy chán rồi. Tính bỏ thi nhưng thôi, cố nốt.
Mà tình hình, tớ nghe bảo là 4 bài thi qua 50 điểm là vào phỏng vấn nhé :D

thế ah.tớ ko để í.chán chả làm đc bài, lại còn đau bụng nên cứ ngồi đó thôi.sáng còn hí hửng vì làm đc.hihi.uh, qua 50d là pv mà nhưng bài thi chiều nay thì làm j đc 50d chứ.mai tớ vs bạn ngồi cùng nhau ah.vui quá.ko làm đc còn có ng nói chuyện cùng.hi.nhà tớ cũng gần đấy chứ xa thì mai tớ cũng bỏ luôn :)

À không hẳn, tớ ngồi phía dưới cậu, hơi chéo về phía tay phải. Nhìn ra đằng sau thấy đứa mặc áo đen là ớ đấy. Có bạn ngồi cạnh tớ cả 2 buổi thì chiều nay thi cũng không làm được nên bỏ về khá sớm :(
Chiều nay ngồi cạnh một chị làm ở đấy nên biết được nhiều điều :D

đề hôm nay quá khủng luôn. Hỏi từng điều bao nhiêu, luật nào, nội dung, toàn những khoản mục nhỏ. Chỉ bạn nào có trí nhớ cực tốt mới làm tốt được thôi. Mình ngồi bịa từ đầu tới cuối, về nhà check lại chả đúng tí nào. Haha, đúng là bịa gì thì bịa, bịa luật không nổi =)))

đề hôm nay quá khủng luôn. Hỏi từng điều bao nhiêu, luật nào, nội dung, toàn những khoản mục nhỏ. Chỉ bạn nào có trí nhớ cực tốt mới làm tốt được thôi. Mình ngồi bịa từ đầu tới cuối, về nhà check lại chả đúng tí nào. Haha, đúng là bịa gì thì bịa, bịa luật không nổi =)))
giống mình thế.đúng là ko chém gió luật đc.hihi.kinh nghiệm cho năm sau

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,716
Thành viên mới nhất
vnicu
Back