SBV Trung tâm Thông tin tín dụng NHNNVN (SBV) tuyển dụng 39 cán bộ [05.11 - 08.11.2012]

cái môn luật ý. có người còn xin ra ngoài tra mạng, xong vào chép từ đầu tới cuối kia mà. Bảo sao mà chả đậu.
Mà cho tớ spam là bạn phương ở hà tây có lên đây chém cùng mọi người k ý nhỉ.cái bạn mà bốc tham đề thi môn đầu tiên ấy ^^
hỏi bạn ấy làm j mà cụ thể thế cậu???:)

hình như ub ít người thi cái này nhỉ, thấy cái topic SBV đông vui quá mà bên này thì quá là hiu quạnh, trong khi bên này cuối tháng là có kết quả, bên kia thì mít đặc thông tin haiz.

không có gi`. htrc ngồi nói chuyện vs bạn ấy thấy vui vui nên hỏi thăm tình hình tí thôi ấy mà :)

hình như ub ít người thi cái này nhỉ, thấy cái topic SBV đông vui quá mà bên này thì quá là hiu quạnh, trong khi bên này cuối tháng là có kết quả, bên kia thì mít đặc thông tin haiz.
bạn ơi cuối tháng là có kêt quả à, thông tin ở đâu thế.cái NHNN bảo là cuối tháng 9 có kết quả mà mãi hum nay gần giữa tháng 12 mới có :|

bạn ơi cuối tháng là có kêt quả à, thông tin ở đâu thế.cái NHNN bảo là cuối tháng 9 có kết quả mà mãi hum nay gần giữa tháng 12 mới có :|
Có ghi trên thông tin tuyển dụng đấy cậu. Họ dự định là thế. Với lại cũng ít thí sinh, có 232 bạn tất cả, nhưng khối bạn bỏ thi, bài thi cũng ngắn nữa nên chắc chấm nhanh thôi. Không có hy vọng nên cũng chẳng trộng đợi gì nhiều :D

bình thường năm ngoái thi cũng thời gian này thì tháng 1 sẽ đi làm, nhà mình ở gần đó nên biết.

có bạn nào thi bên NHTW đỗ bên đấy k nhỉ
chúc các bạn đi làm vui vẻ, mình lại hóng tiếp bên này, bởi vi...trượt rồi :((((((((

- - - Updated - - -

Có ghi trên thông tin tuyển dụng đấy cậu. Họ dự định là thế. Với lại cũng ít thí sinh, có 232 bạn tất cả, nhưng khối bạn bỏ thi, bài thi cũng ngắn nữa nên chắc chấm nhanh thôi. Không có hy vọng nên cũng chẳng trộng đợi gì nhiều :D
mình thấy ít bạn bỏ thi mà, chắc chỉ tầm 2 chục người bỏ thi thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,547
Thành viên mới nhất
codesevenmerch
Back