Trả lời câu hỏi pv này thế nào cho tốt.

Tình hình là hôm nọ có đi pv bên GPbank mà bị anh pv ấy hỏi câu: Giờ anh muốn chuyển em sang bộ phận Hỗ Trợ Tín dụng, mặc dù em chưa có kinh nghiệm, em có đồng ý không"?
Em đăng kí QHKH nên chỉ bảo là: Em ưu tiên QHKH hơn nhưng nếu anh chị muốn chuyển em sang thì em cũng đồng ý à @@".
Theo mọi người thì nên trả lời thế nào :D Em thì em nghĩ em tệch rồi :))))

hôm nọ mình pv ở HD cũng bảo đồng ý. và tạch :(
trườgn hợp cho vi trí này, vị trí khác hay chi nhánh này hoặc chi nhánh khác, nên trả lời một hướg về nguyện vọng làm việc của mình, nhiều khi mình vì nhiệt tình, non nóng làm việc nên đồng mà họ là nhân sự họ sẽ nghĩ khác ! cũng có trường hợp là họ hỏi thật nhưng mà không nhiều !
Các bạn nghĩ sao ?

Mình sẽ trả lời là: Nếu vị trí QHKH đủ người rồi, mà vị trí hỗ trợ thiếu người e sẵn sàng chuyển sang vị trí hỗ trợ, vì e nghĩ mình có đầy đủ kiến thức và năng lực để làm vị trí hỗ trợ, e sẽ k ngừng học hỏi và tích lũy kinh nghiệm, tuy nhiên, vì nguyện vọng của e là làm QHKH nên nếu có cơ hội, e vẫn sẽ ứng tuyển nội bộ vị trí mình yêu thích, lúc đó, với kinh nghiệm và mối quan hệ của mình đã tích lũy, e tin rằng mình sẽ làm tốt vị trí QHKH.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,738
Thành viên mới nhất
mastodonmerch
Back
Bên trên