[TQ] HD Bank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người ơi, sao mình vào bảng thông tin ứng viên mà ko được thế nhỉ. Lương như lương học việc là bao nhiêu thế BB88 ( ko bít có đủ tiền xăng nữa ko) ..hehe
Bạn vào lại trang và nhìn ngay ở phía trên của banner ý , sẽ thấy mẫu đơn tuyển dụng , còn nếu k tìm được nữa ( vì chính mình cũng điên hết cả tiết , mò mãi mới đc cái chỗ để down nó ) thì down ở đây

Mới ra trường tầm 3tr5 thì phởi

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

Theo mình thì bạn cứ xong xuôi hết rồi hẵng ứng tuyển , thiếu gì cơ hội
Lương này là chính thức hay thử việc nhở, 3,5tr thì thấp quá :S

mình cũng đang có ý định nộp hồ sơ trực tuyến vào HDB, mình chưa có nhiều kinh nghiệm nộp hồ sơ vào ngân hàng
Nộp trực tuyến thì mình chỉ phải điền vào CV mẫu của ngân hàng và gửi qua email thôi hả các bạn
có cần phải scan SYLL, văn bằng, chứng chỉ có liên quan không
hay ...trước mắt chỉ cần nộp CV, những giấy tờ khác bổ sung sau
Cảm ơn các bạn nhé

Thế bạn nào có biết nếu làm Quản lý và hỗ trợ Tín dụng ở HDbank được tầm bao nhiêu/ 1 tháng ko? Chế độ thưởng thế nào?

Thi tuyển vào HDbank

Mình đang định thi tuyển vào HDbank, bộ phận giao dịch viên. Không biết thi vào ngân hàng này thì thi những gì vậy? Có thi tiếng Anh không?
Bạn nào đã từng thi vào ngân hàng này thì chia sẻ nhé, nếu có toàn bộ đề thì thật quý!!
Cảm ơn các bác nhiều!

Mình đang định thi tuyển vào HDbank, bộ phận giao dịch viên. Không biết thi vào ngân hàng này thì thi những gì vậy? Có thi tiếng Anh không?
Bạn nào đã từng thi vào ngân hàng này thì chia sẻ nhé, nếu có toàn bộ đề thì thật quý!!
Cảm ơn các bác nhiều!
Thi có 3 phần nghiệp vụ, IQ với Tiếng Anh nhưng đều trắc nghiệm hết bạn ạ!

cả nhà có ai apply đợt tháng 6 đã nhận đc tbao thi tuyển j chưa? hic hum gửi mail cũng chẳng thấy có mail reply, hem bít thế nào :p

bọn bạn t hnay thi HD mà... nghe thấy yêu cầu 1 năm kinh nghiệm mình hok dám nộp, ai dè con bạn chưa có kinh nghiệm gì vẫn dc gọi đi thi... :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki