TPBank TPBank tuyển trợ lý quan hệ khách hàng cá nhân - Toàn hệ thống [15.08.2014]

cứ thi rồi biết em ơi. :D. Chỉ tiêu thì khi nào là TPBanker rồi biết em ạ.
Anh ơi, em đọc mô tả công việc thì là hỗ trợ CVKH làm các công việc như soạn thảo tờ trình, thu thập thông tin KH... tức là 2 vị trí này khác nhau chứ ạ? Mà a có thông tin gì về đề thi nghiệp vụ của TPB k ạ? Trên này e thấy ko có :oops: Tks a ^^

Anh ơi, em đọc mô tả công việc thì là hỗ trợ CVKH làm các công việc như soạn thảo tờ trình, thu thập thông tin KH... tức là 2 vị trí này khác nhau chứ ạ? Mà a có thông tin gì về đề thi nghiệp vụ của TPB k ạ? Trên này e thấy ko có :oops: Tks a ^^
em lên google search "đề thi tiên phong bank" có khá nhiều đó e.

co ban naođuoc goiđi test tpbank tro ly khach hangdoanhkhu vuc ho chi minh nghiep ngay 15/8 chua

Có bạn nào được gọi đi test 5/9 không ạ. TPBank nhắn tin cho mình 5/9 đi thi bảo check mail mà mình ngóng 1 tuần rồi chưa thấy mail :|

Mình mới nhận được mail thi tuyển trợ lý quan hệ khách hàng ở Hải Phòng, mình lại đang ở HN. Không biết vị trí này có áp chỉ tiêu cao không để mình còn đi một chuyến nhỉ. :D

Mình mới nhận được mail thi tuyển trợ lý quan hệ khách hàng ở Hải Phòng, mình lại đang ở HN. Không biết vị trí này có áp chỉ tiêu cao không để mình còn đi một chuyến nhỉ. :D
T pass rồi, mà ở HN. thấy bảo chỉ tiêu ko cao lắm, mà lương lậu cũng đc đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back