TPBank TPBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [06.08.2016]

sao mình upload ảnh rồi mà hồ sơ vẫn không upload 100% nhỉ, lưu file pdf ra không có anh

Bạn ơi, mình nộp trực tuyến, upload hồ sơ ảnh rồi mà vẫn báo 90%, liệu bên tuyển dụng họ có chấp nhận không?
90% là sao bạn? mình điền thông tin vào có thấy thông báo % gì đâu? cũng chả có nút gửi hồ sơ, hay thông báo gì cả? chỉ điền thông tin vào thôi. Không biết đã nộp được hay chưa.

90% là sao bạn? mình điền thông tin vào có thấy thông báo % gì đâu? cũng chả có nút gửi hồ sơ, hay thông báo gì cả? chỉ điền thông tin vào thôi. Không biết đã nộp được hay chưa.
nó có mức độ % hoàn thành hồ sơ online mà, nó ghi chỉ chấp nhận khi có ảnh, mình upload hết các thông tin được 90%, rồi gửi online rồi nhưng nó vẫn báo

Mình tạo CV Online mà, nó ghi chỉ chấp nhận hồ sơ có ảnh. MÌnh cũng upload cả ảnh rồi mà vẫn chỉ được 90% hoàn thành hồ sơ online, sau đó nộp trực tuyến thì như mình gửi mail ấy, chỉ vậy thôi cũng k có thông báo gì. Mình gửi thêm cả CV qua mail cho chắc

Mình tạo CV Online mà, nó ghi chỉ chấp nhận hồ sơ có ảnh. MÌnh cũng upload cả ảnh rồi mà vẫn chỉ được 90% hoàn thành hồ sơ online, sau đó nộp trực tuyến thì như mình gửi mail ấy, chỉ vậy thôi cũng k có thông báo gì. Mình gửi thêm cả CV qua mail cho chắc
Lạ nhỉ? mình điền hết các thông tin xong, bước cuối cùng là "Xem toàn bộ hồ sơ ứng viên", chả có nút nào nộp cả, cũng không biết được là thế đã nộp được chưa? chả có gì phản hồi.

Lạ nhỉ? mình điền hết các thông tin xong, bước cuối cùng là "Xem toàn bộ hồ sơ ứng viên", chả có nút nào nộp cả, cũng không biết được là thế đã nộp được chưa? chả có gì phản hồi.
Bạn phải vào cái mail có thông tin tuyển dụng của TPBank ý, nó nút Ứng Tuyển phía dưới thì nộp ở đó

Bạn phải vào cái mail có thông tin tuyển dụng của TPBank ý, nó nút Ứng Tuyển phía dưới thì nộp ở đó
Thế bạn ấn vào nút "Ứng tuyển" thì có mail thông báo hay hiện lên thông báo gì không?
Tớ ấn vào nút "Ứng tuyển" nó chuyển đến trang "Thông tin dự tuyển" của cái cv online mà mình điền thông tin thôi:

Thời gian nhận việc
Mức Lương mong muốn
Mức Lương hiện tại
Loại tiền
select
[TBODY] [/TBODY]
Nơi Làm việc
select
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí ứng cử 1
Vị trí ứng cử 2
[TBODY] [/TBODY]

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế bạn ấn vào nút "Ứng tuyển" thì có mail thông báo hay hiện lên thông báo gì không?
Tớ ấn vào nút "Ứng tuyển" nó chuyển đến trang "Thông tin dự tuyển" của cái cv online mà mình điền thông tin thôi:

Thời gian nhận việc
Mức Lương mong muốn
Mức Lương hiện tại
Loại tiền
select
[TBODY] [/TBODY]
Nơi Làm việc
select
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí ứng cử 1
Vị trí ứng cử 2
[TBODY] [/TBODY]
mình chỉ click vào Ứng tuyển, nó hiện ra: họ và tên, vị trí ứng tuyển, hộp nội dung gửi mail vậy thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,609
Thành viên mới nhất
mikestudmerch
Back
Bên trên