bạn ơi, ng ta hỏi lí do nghỉ việc ý thì nên nói thế nào cho hợp tình hợp lý vậy. mình làm bên qhkh chả biết j về vị trí này. vị trí này công việc sẽ làm j vậy. chia sẻ mình chút
Bạn cứ nói khéo khéo tí là được thôi. Bạn làm Qhkh chắc cũng phải biết bên hỗ trợ làm gì chứ @@ Bạn đọc kĩ mô tả công việc của vị trí thôi. Mình chưa làm bên này nên cũng ko mô tả chính xác cho bạn được. Mấy bạn bên trên cũng đỗ đợt này và đã đi làm hơn 1 tuần rồi. Bạn hỏi mấy bạn đấy xem.

Mình vừa được báo đỗ, có bạn nào cũng thế ko? Mình ok đi làm vào 1/11 rồi, cơ mà mức lương hơi thấp, chả nhẽ lại thỏa thuận lương bằng điện thoại @@
bạn ơi, bạn đi làm chưa, vị trí này thi làm j vậy.
bạn có kinh nghiêmj j trc khi làm thế. trc khi làm nta có đào tạo ko zậy

Tớ cũng được gọi đi test rồi. Ko biết giống thi các vị trí khác ko nhỉ.

Hix, mình viết nhầm địa chỉ mail :confused:, nhận được tin nhắn mời đi thi nhưng không có mail. Bạn nào nhận được mail post lên đây được không? Thanks. Post cả phần lưu ý gửi mail xác nhân/ từ chối nữa, Thanks.

Hix, mình viết nhầm địa chỉ mail :confused:, nhận được tin nhắn mời đi thi nhưng không có mail. Bạn nào nhận được mail post lên đây được không? Thanks. Post cả phần lưu ý gửi mail xác nhân/ từ chối nữa, Thanks.
Bạn cho mình địa chỉ mail mình gửi cho, mình ko post đc vì chưa đủ bài viết trên diễn đàn

Mọi người ơi cho mình hỏi, thi IQ, tiếng anh và nghiệp vụ tổng thời gian 60 phút là bài test tổng hợp các môn thi trên hay là thi riêng từng môn thế nhỉ? thanks!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên