TPBank TPBank tuyển dụng 70 NVQHKH Cá nhân - Trung tâm Bán & Dịch vụ tại Hà Nội & TPHCM [01.03.2014]

làm 1 bài test iq, sau đó là bài test nghiệp vụ thì phải, m chỉ nhớ mang máng, m nộp GDV mà lại đc gọi chuyên viên QHKHCN cơ

làm 1 bài test iq, sau đó là bài test nghiệp vụ thì phải, m chỉ nhớ mang máng, m nộp GDV mà lại đc gọi chuyên viên QHKHCN cơ
Vậy là thi trắc nghiệm hả bạn?Mình search đề thi tpbank cũng chỉ thấy đề trắc nghiệm cũng ko thấy đề tự luận.
Đợt này hình như tpbank ko có tuyển GDV

m ko hiểu tại sao mấy đứa bạn m cùng nộp GDV cả mình nữa mà đều đc gọi pv QHKHCN, đến lúc pv, hỏi tại sao e nộp vt này, thì m ngẩn tò te 1 lúc nói là "e nộp GDV nhưng lại nhận đc email mời thi QHKH"@@ thế là tạch :))

m ko hiểu tại sao mấy đứa bạn m cùng nộp GDV cả mình nữa mà đều đc gọi pv QHKHCN, đến lúc pv, hỏi tại sao e nộp vt này, thì m ngẩn tò te 1 lúc nói là "e nộp GDV nhưng lại nhận đc email mời thi QHKH"@@ thế là tạch :))
bạn nhắc mới nhớ đúng là tpb làm ăn khoản này hơi linh tjh, đợt trc thi test CN vs DN thi chug r nhầm danh sách loạn cả lên

bạn nhắc mới nhớ đúng là tpb làm ăn khoản này hơi linh tjh, đợt trc thi test CN vs DN thi chug r nhầm danh sách loạn cả lên
ừ, đợt tớ thi CN với DN ngồi chung vs nhau hết mà, cả 1 hội trường luôn, ở đh gì ấy, quên xừ mất rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên