Topic tổng hợp đề thi Vietinbank 28/7 và 29/7/2012

fucasoul
fucasoul
Bình luận: 2,079Lượt xem: 226,381

nam_boc

Life is experience !!!
ui. mih cũng có câu này, đ/a là 15 :)

Nếu là dãy số nguyên tố thì số tiếp theo phải là 17 chứ (mình chả có câu này =)) )

kaka0604

Thành viên tâm huyết
hì, ngồi lục thêm cũng vui đó cậu, hôm đó cũng thắc mắc câu đó vậy bài reading của cậu có phải là music industry: succeed of bands không?
ờ đúng rùi lun, hay là 2 đya mình cùng đề, mình còn nhớ đáp án bài đó nữa
đó là release, vs investigation cùng nghĩa vs từ nào
rùi đoạn nào được đề cập trong bài: đáp án có kinh phí ra đĩa là quá đắt, rùi nhân viên của công ty đông ( mình chọn đáp án khác)
vs một câu là hợp đồng được thực hiện bởi ai?
rùi một câu là RP làm gì?
phải k nào, ôi mình nhớ siêu quá =)) =))

thuhanghoang

Thành viên
Hic hic. Mình 1 vợ 2 nhóc rồi. Đi làm 1 cq nhà nước 7 năm rồi. Cũng tính bon chen sang Vietin với các bạn cho vui. Vị trí Chuyên viên CNTT. Về nghiệp vụ và IQ thì ngon lành cành đào. Nhưng tiếng Anh thì bỏ lâu quá rồi. Hên xui. Ko biết tn nữa. Cũng muốn về lắm rồi mà ko biết ra sao nữa. Nhà cách HN 500Km! Hì hì.
Cách HN 500km là ở đâu í nhỉ? Có khi anh em mình cùng quê đấy!

T9laanh

Thành viên
2za... tự nhiên vô đây chi không biết, phát hiện sai thêm tùm lum.. giờ tự nhiên nhìn cái nhớ ra đề nhiều ghê, hum trước thi về thì không nhớ rõ lắm ;)

nam_boc

Life is experience !!!
ờ đúng rùi lun, hay là 2 đya mình cùng đề, mình còn nhớ đáp án bài đó nữa
đó là release, vs investigation cùng nghĩa vs từ nào
rùi đoạn nào được đề cập trong bài: đáp án có kinh phí ra đĩa là quá đắt, rùi nhân viên của công ty đông ( mình chọn đáp án khác)
vs một câu là hợp đồng được thực hiện bởi ai?
rùi một câu là RP làm gì?
phải k nào, ôi mình nhớ siêu quá =)) =))
2za... tự nhiên vô đây chi không biết, phát hiện sai thêm tùm lum.. giờ tự nhiên nhìn cái nhớ ra đề nhiều ghê, hum trước thi về thì không nhớ rõ lắm ;)
Recommend 2 bạn nên tìm 1 chỗ yên ắng vắng vẻ rồi so đáp án với nhau chứ ngồi đây chắc tí nữa mình lại thấy sai thêm cả lô nữa mất =)) =))

mjnhkut3

Verified Banker
9. He went to Australia hoping to find a teaching ________ without too much difficulty.
(A) work
(B) occupation
(C) employment
(D) post
đề av của miền có câu này, sai mất tiêu rầu :(( :(( lúc đó nhớ là chọn B chứ :( :( ôi bùn :( :(
thế chọn gì hả bạn, chọn B lun này =.=