Topic tổng hợp đề thi Vietinbank 28/7 và 29/7/2012

fucasoul
fucasoul
Bình luận: 2,079Lượt xem: 226,382

kaka0604

Thành viên tâm huyết
=)) Căn bệnh muôn thuở: nhìn gì cũng thích, nhưng đem về để đấy, chẳng mấy khi đọc =)) nhiều nhặn gì đâu :))
nhiều cái để lâu rùi mà chưa đụng lun a, đúng là mắt to hơn bụng mà =))))))
ĐÁp án đúng câu Avan là D mình search trên mạng rồi,buồn ghê sai rồi.
mình ms làm xong mà, D post đó bạn, chán ghê, lại sai T_T

nvt

Thành viên
sao nhiều bạn phải ở lại hà nội chờ phỏng vấn nhỉ? chị mình làm ở chi nhánh HẢI DƯƠNG nói là nếu được phỏng vấn thì mình sẽ pv ở HD....không biết thế nào nữa

NothingT_T

Thiếu tiền số 1
Ak dính thi ngay ca đầu ngày đầu nên làm xong phát hết giờ luôn, cũng không kịp kiểm tra lại + trí nhớ không tốt lắm nên không biết có dính câu bẫy nào không nữa =))
Mình thi CN Hà Nội, nghe bảo có tầm nghìn hồ sơ thi TD thôi, không biết tình hình sẽ đi về đâu :-??
haha. Sao lại chọn chi nhánh mà anh nộp hồ sơ làm j hả trời :))

NothingT_T

Thiếu tiền số 1
hix các bạn ở đây comment với spam kinh người, định lấy tín dụng ah ^^
Haha. B nói đúng 1 phần, 1 trong các mục đích thôi :)), cái quan trọng là giao lưu và học hỏi giữa những con người có cũng chí hướng, cùng tâm trạng mòn mỏi đợi chờ :))

kaka0604

Thành viên tâm huyết
Haha. B nói đúng 1 phần, 1 trong các mục đích thôi :)), cái quan trọng là giao lưu và học hỏi giữa những con người có cũng chí hướng, cùng tâm trạng mòn mỏi đợi chờ :))
spam rùi còn biện minh nữa =))))))))) nge từ giao lưu học hỏi oai ghê ta ơi =)) =))

nam_boc

Life is experience !!!
haha. Sao lại chọn chi nhánh mà anh nộp hồ sơ làm j hả trời :))
=)) nghe nói có cả 1 ổ IMF cũng nộp ở đấy thì phải nên anh nộp cho đông vui =))
Cái này văn vẻ cứ gọi là vãi chưởng =))