Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

• Bắt đầu Bắt đầu pcfogroup
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chia bùn nha, vậy là mém đậu rùi vì cn lấy 3 người mà fai hem? hẹn dịp sau vậy, hoặc lỡ như có bạn nào đó từ chối thì cơ hội tiếp theo là đến bạn. mình đậu rùi, nhưng cũng chưa có thông tin cụ thể gì cả, mới gọi nói vậy thui.
Bạn được gọi rồi ah? Bạn lên gặp giám đốc chưa, mà chưa nói gì đến việc chính thức bao giờ đi làm ah?

Co ai chi nhanh dong ha noi duoc goi j chua. Minh goi len van chi bao la thong bao sau

Gửi từ Blade của tôi, sử dụng ứng dụng Forum Runner

T thấy có thông tin bảo ai k nhận đc mail là chắc chắn tạch hả c? K biết có đúng k nhỉ :( T k đc hồi âm j, kể cả thư cảm ơn :((

T thấy có thông tin bảo ai k nhận đc mail là chắc chắn tạch hả c? K biết có đúng k nhỉ :( T k đc hồi âm j, kể cả thư cảm ơn :((
Mấy topic trước có bạn bảo gọi lên Chi nhánh gặp 1 chị bảo là đã gửi mail cho ai đỗ rồi, còn có bạn gọi cho phòng hành chính thì bảo chưa có kết quả ... =.=
Mấy mem trên Ub thi vào CN HN cũng chưa thấy ai bảo nhận được hồi âm gì cả cậu ạ.

các bạn không cần chờ kết quả nữa đầu, kết quả đã có hết rồi, ai đỗ đã được mail và gọi điện thoại rồi nhé, mình thi vòng viết đứng thứ 1 chi nhánh tp hà nội, pv cũng ko đến nỗi tồi vậy mà lúc gọi lên cũng out :-< nản :-< đúng như a mình nói, chi nhánh tp hà nội là chi nhánh ngôi sao của hệ thống, nó đã được cơ cấu hết rồi :-<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên