Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,041
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hjhj, CN nj cũng ở ngoài Bắc mà pạn, là 1 CN trong tỉnh Vĩnh Phúc. T vừa được alo để thẩm định lại, đó là hỏi rõ địa chỉ, với lại hỏi xem mình có quyết định gắn bó với Vietinbank k ^^
có phải Nhung HVNH ko? bạn được gọi để thẩm định lại rồi à :D chúc mừng nhé :)
mình đang lo quá, không biết có trúng không...hic hic:-ss

Mình đậu rồi. Cn tân bình. Mới vừa gọi đt lên cho phòng HC (0839712927), hỏi cô ấy có kết quả chưa, thì được thông báo mình đậu rồi. Mình thi vị trí IT, lúc pv mình xếp 4/4,lại mới ra trường, không ngờ mình có thể đậu. Các bạn xếp vị trí thấp đừng lo nhé. Cám ơn UB và các bạn đã chia sẻ kinh nghiệm cho mình nhé.

Mình đậu rồi. Cn tân bình. Mới vừa gọi đt lên cho phòng HC (0839712927), hỏi cô ấy có kết quả chưa, thì được thông báo mình đậu rồi. Mình thi vị trí IT, lúc pv mình xếp 4/4,lại mới ra trường, không ngờ mình có thể đậu. Các bạn xếp vị trí thấp đừng lo nhé. Cám ơn UB và các bạn đã chia sẻ kinh nghiệm cho mình nhé.
sao CN ko chủ động gọi cho mình trước nhỉ?

chi nhánh bình dương đã gửi mail...mình may mắn đã trúng tuyển...cảm ơn trời cảm ơn ba mẹ cảm ơn các bạn và cảm ơn bản thân vì đã cố gắng...thật sự cố gắng để thi vietin...
đổi màu nick rồi
Chinh nhánh KCN Bình Dương hay BÌnh Dương bạn........

Bạn thi GDV hay TD? Hqua tớ gọi điện thì CN trả lời là trong chiều qua ai không nhận được mail là out. Trong khi đó lên website của Vietin thì vẫn chưa thấy công bố gì.

Thật ah bạn? Vậy chẳng sẽ từng đó người ko có ai đỗ trên 2 diễn đàn này sao :-\ Bạn gọi chi nhánh số nào vậy? Mình vừa gọi vào số của chi nhánh để hỏi lại nhưng toàn thấy ko liên lạc đc. Biết chắc chắn trượt rồi thì mới đi làm việc khác đc ý :">

Hic,có thông tin gì thì mình đâu có mòn mỏi ri đâu...hỏi mấy đứa bạn liền mà đứa nào cũng nói là chưa, ko bít thông tin ở trên có chính xác ko, lo quá

sao có người nói bên wkt là CN Đà Nẵng đã gọi điện cho những người đậu rùi. ai có số điện thoại của CN Đà Nẵng hỏi dc ko? m mới gọi thì họ nói xem ở mail hay trên trang web vietin ấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên