Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,044
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thì chỉ muốn đi làm việc thui mà ;)) ;)) có việc rùi cố gắng làm bằng mọi giá ;) ;)
quyết tâm k nhảy việc :) :)
qua đây làm gì, kêu sư tỷ đi, cu gì mà cư =)) =))
ô,láo k chịu được :)),nói k nhảy việc là hơi bị chủ quan =)) tâm quyết nhưng não không nghe thì cũng chịu.à ,a có đứa b học cùng lớp đại học làm vietin ở huế đó ,nhưng nó k thích làm,định bỏ vào nam làm cửu vạn =)))

ô,láo k chịu được :)),nói k nhảy việc là hơi bị chủ quan =)) tâm quyết nhưng não không nghe thì cũng chịu.à ,a có đứa b học cùng lớp đại học làm vietin ở huế đó ,nhưng nó k thích làm,định bỏ vào nam làm cửu vạn =)))
ek. bạn ms ra trường hay là ra lâu rùi, vietin khi nào mà bạn đó được vào làm rùi thế?
thick làm ở chi nhánh chính lun, chắc làm ở phòng giao dịch nên chán đó
p/s: quyết tâm thiệt mà, k nhảy việc ;)) ;))

Biết lúc nào vietin mới có kết quả nhỉ. MB Huế lại tuyển kìa ;))
bạn ở huế lun hả, bon chen nộp onl cơ mà k được, nên chắc vác hs tới nộp
cơ mà tàn nhẫn là chỉ ưu tiên nam =)) =)) nên nộp đại lun :p:p
vì MB Huế xưa nay chừ k có nữ nào làm tín dụng cả :)) :))

ek. bạn ms ra trường hay là ra lâu rùi, vietin khi nào mà bạn đó được vào làm rùi thế?
thick làm ở chi nhánh chính lun, chắc làm ở phòng giao dịch nên chán đó
p/s: quyết tâm thiệt mà, k nhảy việc ;)) ;))
ựa,wind_mill của webkt và ub là 1 mà :-s ,hỏi lại nữa là chán hẳn,hỏi mấy lần rồi đó :-w ,thằng b làm hơn 1 năm rồi ,phòng khách hàng doanh nghiệp thì phải hế hế,nhưng nó tính bỏ huế vào sài gòn bốc vác => thằng ni bốc đồng và khùng lắm
=)) sửa bài ,sợ làm post mới bị kêu spam hả =))

ăn rồi đi com mèn thì chi mà k lên =)) ,=> cái thằng ni ở nhà với bố mẹ k chịu được nên muốn vô sg chơi =)) ,nói chung lợi thế của cu cậu là bắn tiếng anh khá ngon nên k phải lo thất nghiệp cùng lắm là đi làm ve cho tây kiếm tiền =))

Một số bạn có nhìn thấy Topic cho hội chém gió ko thế? Spam kinh khủng quá, thiếu tôn trọng các thành viên khác :)
Trưa nay mình gọi điện cho cô nhà mình quen làm phòng Tổ chức cán bộ và Đào tạo HO, cô ấy bảo sang tuần mới có danh sách, mình hỏi xem trước có tên mình ở CN ko thì cô ấy bảo không xem hộ được :(

Các bạn spam thi ra chỗ khác mà spam ( kaka0604, wind_mill, nam_boc ), từ wkt sang đến đây phải lội page mà điên hết cả người, các bạn nên tôn trọng người khác, tôi thấy rất nhiều người phản ánh các bạn rồi đấy. Nếu không cải thiện được tình hình mong admin ban các nick này để ub trở lại đúng với mục đích của nó

Tự nhiên lại được tuyên dương ở đây. :)) Mình ít khi sang wkt, chủ yếu là ngồi ở Ub nên chẳng mấy khi phải lội page cả ;)) sozy các bạn ít khi vào Ub rồi phải lội nhé ;))
Theo bạn thế nào là "để Ub trở lại với đúng mục đích của nó"??? Để các bạn chẳng mấy khi chia sẻ mà chỉ đọc chia sẻ của người khác à. Bên cạnh chia sẻ thì thỉnh thoảng nói vài câu cho vui chứ có sao đâu ;))

Các bạn spam thi ra chỗ khác mà spam ( kaka0604, wind_mill, nam_boc ), từ wkt sang đến đây phải lội page mà điên hết cả người, các bạn nên tôn trọng người khác, tôi thấy rất nhiều người phản ánh các bạn rồi đấy. Nếu không cải thiện được tình hình mong admin ban các nick này để ub trở lại đúng với mục đích của nó
ê có nhầm không đó ,mình k spam ở cả 2 trang web cũng k có ý định spam đâu,cùng lắm 1 ngày có vài post thôi cho nên trước khi nói nên tìm hiểu mọi thứ rõ ràng và ăn nói cho cẩn thận.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,796
Thành viên mới nhất
Angelmaker Merc
Back
Bên trên