Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,046
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:), không có lửa sao có khói nhỉ, tôi chỉ bảo vệ mình trước những lời lẽ xúc phạm của bạn thôi, không phải ai cũng ngồi để bạn chửi này nọ và không phản bác, nên biết mình là ai. Việc tôi làm là sai, nhưng bạn cũng chẳng tốt đẹp gì, bạn cũng có tài liệu đó, không share mà còn đi chửi tôi, :), sống trên đời cạnh khóe nhau làm gì cho mệt, thôi, dù sao cũng xin lỗi vì xúc phạm bạn. Thật sự lấy làm tiếc vì sự việc này, chúc bạn thành công. :)

Mình chỉ thấy việc bạn kingalone làm là rất cao thượng, hy vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với bạn ấy!!!!:)>-

@to Thực:

mình thi mỗi Vietin thui. BIDV nghe hoành tráng quá nên sợ. Hi hi. COn bạn mình bằng đỏ chót, hơn mình 0.02 mà bị chê điểm thấp nên mình nản, hok nộp. Lúc sáng Pv đầu tiên có bị xoay nhiều không, bạn chắc là nam nhỉ,được ưu tiên rùi đó. Mình nghe nói chậm nhất là 1 tháng, nhanh nhất là 10 ngày sẽ có kết quả. Cái đó là mình nghe giang hồ đồn, hok biết có đúng không nữa!

May quá về tới nhà bình an, mấy bác tài chạy xe kinh quá. hôm nay bàn mình pv có 4 người, 2,anh chị trẻ ngồi hỏi, 2 chú già ngồi nghe mà không nói năng gì trơn. Sau khi giới thiệu bản thân, mình bốc trúng câu hỏi : "sự trung thành của khách hàng quan trọng như thế nào với bank, làm thế nào để giữ được lòng trung thành của khách hàng". tiếp theo là một loạt câu hỏi về bản thân, về vị trí tuyển dụng, hoạt động ngoại khóa, sở thích , người yêu, nhậu nhẹt... mình cười cười, nói nói trả lời, thấy mấy anh chị ấy cũng cười cười, nói nói mà chả đoán được kết quả ra làm sao ?. Thôi thì cũng xong một kì thi !

Có phải bạn khi sáng ngồi cùng vs bạn Hương gì gì đó thi ở huế k ;) ;) mình nè ;) ;) thi tốt k bạn ;) ;)
đúng rùi đó. mình đi cùng nhỏ bạn tên quỳnh hương. Mình đang trong trạng thái hoang mang. Mấy đứa bạn đứa nào cũng được hỏi xoáy đáp xoay nghiệp vụ, còn mình thì hỏi rứa đó!he!Lót dép ngồi chung với Ubers!

đúng rùi đó. mình đi cùng nhỏ bạn tên quỳnh hương. Mình đang trong trạng thái hoang mang. Mấy đứa bạn đứa nào cũng được hỏi xoáy đáp xoay nghiệp vụ, còn mình thì hỏi rứa đó!he!Lót dép ngồi chung với Ubers!
Hiax, được hỏi xoáy nghiệp vụ nhưng k trả lời được thì cũng như k ah bạn ơi :D:D bạn trả lời thế là còn có hi vọng mà, mình ra đảo ở rùi =)) =))
p/s: mấy bạn miền nam bình tĩnh tự tin mà thi tốt nha ;) ;) trước khi đi thi thì mong cho là may mắn a, cái này nó quan trọng lắm ah ;) ;)

Hiax, được hỏi xoáy nghiệp vụ nhưng k trả lời được thì cũng như k ah bạn ơi :D:D bạn trả lời thế là còn có hi vọng mà, mình ra đảo ở rùi =)) =))
p/s: mấy bạn miền nam bình tĩnh tự tin mà thi tốt nha ;) ;) trước khi đi thi thì mong cho là may mắn a, cái này nó quan trọng lắm ah ;) ;)

kaka thi về sao thế ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back