Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,040
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mới được Vietin gọi bổ sung, hẹn ngày kí hợp đồng, các bạn vào trước cho mình hỏi vào thì phải huy động đủ mới được ký hợp đồng chính thức phải không các bạn :(, nếu vào được vài ba bữa lại out ra thì chi phí cơ hội hơi đắt.
CN5 hay 12 vậy ku :)
chỉ tiêu chính cho vay, k fai huy động đâu

Mới được Vietin gọi bổ sung, hẹn ngày kí hợp đồng, các bạn vào trước cho mình hỏi vào thì phải huy động đủ mới được ký hợp đồng chính thức phải không các bạn :(, nếu vào được vài ba bữa lại out ra thì chi phí cơ hội hơi đắt.

Bạn này ngày xưa thi bên chi nhánh tân bình phải ko? Mình cũng thi TB nhưng out, hic, đến giờ vẫn ko đc gọi bổ sung. Chúc mừng bạn nha. Nếu bạn chưa đi làm ở đâu thì cứ đi làm bên này. Còn nếu đã có 1 công việc ổn định, có khả năng thăng tiến thì hãy suy nghĩ kỹ.

Bạn này ngày xưa thi bên chi nhánh tân bình phải ko? Mình cũng thi TB nhưng out, hic, đến giờ vẫn ko đc gọi bổ sung. Chúc mừng bạn nha. Nếu bạn chưa đi làm ở đâu thì cứ đi làm bên này. Còn nếu đã có 1 công việc ổn định, có khả năng thăng tiến thì hãy suy nghĩ kỹ.
lời mình khuyên cũng chỉ vậy :D

Hix, chúc mừng bạn nhé! Mọi lời khuyên đều có ích cho bạn cả, nhưng như mình thấy, giờ làm ở đâu cũng rất là khó khăn, cần phải cố gắng hết mình. Điều quan trọng là bạn đã có cơ hội để làm trong một môi trường tốt, một môi trường năng động thì cũng nên suy nghĩ xem có thể đánh đổi những điều trong hiện tại và tương lai xem cái giá trao đổi nó ntn. Chúc bạn gặp nhiều thành công. Mình được vietinbank gọi pv kiểm toán viên nội bộ mà hình như chưa ai có kết quả cả. Hizz, bùn quá :-s

Tớ đã đổi màu nick. Cả nhà mình nếu ai chưa Pass thì cố gắng đợt thi tiếp theo nhé! Cố lên nào cả nhà!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,510
Thành viên mới nhất
brmcmerch
Back
Bên trên