Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,046
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nam bọc chọt vô cuối ngày ghi sổ tổng kết ko hà ;)) ;)) có vẻ hợp với kế toán hơn đó à nha :))

Nam bọc chọt vô cuối ngày ghi sổ tổng kết ko hà ;)) ;)) có vẻ hợp với kế toán hơn đó à nha :))
=)) Thông tin nhiều nhiễu loạn nên cuối ngày vào chốt sổ để các bạn ban ngày bận đi làm, đi học, đi tán gái, đi tán trai, lai rai, đi nhậu... đỡ phải dò dẫm đọc thông tin nhiều ý mà =))

Các bạn nào còn thắc mắc, chưa rõ kết quả pass or fail thì gọi trực tiếp lên chi nhánh nhé! Ví như chi nhánh mình, hôm qua sốt ruột quá,gần 5h chiều quyết định gọi điện lên chi nhánh hỏi thì mới biết mình đỗ, danh sách có từ sáng hôm qua. Thế mà sáng nay bị hẹn 3h chiều có mặt tại chi nhánh để gặp GĐ, đang trên Hà Nội phải tức tốc lao về quê, may mà còn kịp...haizzz,cái gì cũng sát nút mới thông báo, từ lịch thi viết đến phỏng vẫn, bh lại vắt chân đuổi theo típ,nếu ko gọi hỏi chắc đau tim chết quá!

=)) Thông tin nhiều nhiễu loạn nên cuối ngày vào chốt sổ để các bạn ban ngày bận đi làm, đi học, đi tán gái, đi tán trai, lai rai, đi nhậu... đỡ phải dò dẫm đọc thông tin nhiều ý mà =))

Nam bọc nắm bắt thông tin khá nhanh nhạy hén :D
Mà không biết bọc thuộc đối tượng nào trong các đối tượng liệt kê ra đó ;)) ;))

ko quan trọng vị trí gì...chỉ quan trọng là chi nhánh đã có kết quả thôi..mai bạn cứ thử gọi xem sao..ngân hàng chỉ làm vào sáng thứ 7 thôi:D

Thế àh, bạn của bạn được gọi thông báo đậu rùi hả? Vậy mình rớt chắc rồi. Bùn thế! Lúc chiều mình thấy số rồi mà hok dám gọi... hjx...bạn của bạn thi GDV hay QHKH vậy!

ko quan trọng vị trí gì..chỉ quan trọng là chi nhánh đã có kết quả thôi..bạn cứ call chi nhánh hỏi trực tiếp cho chắc ăn..mai chi nhánh làm buổi sáng thôi

Sáng mai ngân hàng có làm việc không các bạn, gọi lên hỏi cái :(
À, mà số điện thoại chi nhánh lấy ở đâu thế mọi người ơi ?

ko quan trọng vị trí gì...chỉ quan trọng là chi nhánh đã có kết quả thôi..mai bạn cứ thử gọi xem sao..ngân hàng chỉ làm vào sáng thứ 7 thôi:D

Nhưng sao trong cùng chi nhánh mà có ng nhận được mail, có ng không bạn ạ, mình gọi điện hỏi nhưng k có mail liệu có an toàn k bạn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên