Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,041
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ôi, mình vua được CN Ba Đình gọi :((.
Bạn phuongelb ơi thế là đỗ rồi, hay lên phỏng vấn gặp mặt vậy @@

vị trí vòng 1 mình là 1/8, nhưng dzô pv bị khớp nên nói hem có ok, pv chưa đến 10' là ra rùi, có cái còn trả lời lộn nữa mà, keke. nên cứ xác định trc là tạch, chỉ có chút hy vọng le lói vào thui [-O<

bạn là người ốm ốm cao cao phải không? Thi chiều 14/8 phải không? MÌnh vô chú ý mí bạn nữ ghê lắm, bạn nào cũng xinh :D

có bạn nào ở Đăk Lăk nhận được thông báo trúng tuyển hok? hồi hộp quá ^^

Mình ở chi nhánh Thái Bình. 6h chiều nay mới được gọi rồi. Nhưng mà là để xác nhận hộ khẩu thôi. Chưa có lịch tập trung gì cả. Mà cũng không thấy có mail gì cả. Chắc phải đợi vài ngày nữa. Nhưng mà nếu bạn nào không được gọi chiều nay thì chắc là out thật đấy

Bạn thi vị trí j ở CN thái bình?

Năm 2010, Hà Nội đã cắt hàng trăm số điện thoại rao vặt vi phạm quy định, phát động các chiến dịch xóa quảng cáo, rao vặt làm đẹp thành phố. Thậm chí, UBND quận Hoàn Kiếm còn treo mức "thưởng nóng" 500.000 đồng cho người phát hiện hành vi dán quảng cáo hoặc bắt được người vi phạm. dang tin mien phi , đăng tin miễn phí ,
Tuy nhiên, sau một thời gian tạm lắng, hiện nạn quảng cáo,rao vặt miễn phí , rao vat mien phi rao vặt trái phép phát triển rầm rộ trở lại.
Nhan nhản khắp nơi, từ tủ điện...
... cho đến hòm thư...
... nhà chờ xe buýt đều bị dán chằng chịt quảng cáo, rao vặt.mua ban mien phi , mua bán miễn phí
Trên hầu hết các tuyến phố, đâu đâu cũng lem nhem vì các mẩu giấy đăng tin rao vặt.
Tờ giấy nọ dán đè lên tờ giấy kia...
... người dán sau xé quảng cáo của người dán trước.
Đáng lưu ý, khá nhiều tờ rơi vi phạm đều có đầy đủ tên, địa chỉ, số điện thoại công ty vi phạm.
Và tờ rơi này là một ví dụ.
Theo đại diện Sở Văn hóa - Thể thao và Du lịch, để đối phó với tình trạng quảng cáo rao vặt tràn lan, cơ quan này đã lắp đặt hơn 1.000 điểm dán rao vặt miễn phí trên toàn thành phố, trong đó mỗi phường, xã có 2-5 điểm nhưng hiệu quả của các bảng thông tin quảng cáo này vẫn kém.
Tuy nhiên, sau một thời gian tạm lắng, hiện nạn quảng cáo, rao vặt trái phép phát triển rầm rộ trở lại.
Nhan nhản khắp nơi, từ tủ điện...
... cho đến hòm thư...
... nhà chờ xe buýt đều bị dán chằng chịt quảng cáo, rao vặt.
Trên hầu hết các tuyến phố, đâu đâu cũng lem nhem vì các mẩu giấy đăng tin rao vặt.
Tờ giấy nọ dán đè lên tờ giấy kia...
... người dán sau xé quảng cáo của người dán trước.
Đáng lưu ý, khá nhiều tờ rơi vi phạm đều có đầy đủ tên, địa chỉ, số điện thoại công ty vi phạm.
Và tờ rơi này là một ví dụ.
Theo đại diện Sở Văn hóa - Thể thao và Du lịch, để đối phó với tình trạng quảng cáo rao vặt tràn lan, cơ quan này đã lắp đặt hơn 1.000 điểm dán rao vặt miễn phí trên toàn thành phố, trong đó mỗi phường, xã có 2-5 điểm nhưng hiệu quả của các bảng thông tin quảng cáo này vẫn kém.

bạn là người ốm ốm cao cao phải không? Thi chiều 14/8 phải không? MÌnh vô chú ý mí bạn nữ ghê lắm, bạn nào cũng xinh :D

hehe, để ý dzữ hen, mình thì hem có ốm, vừa vừa thui, bữa đó mang giày cao gót nên nhìn cũng có vẻ hơi cao xíu nhưng hem bit có đúng là người mà bạn đang nghĩ tới hem nữa ;)):D bữa đó mình ngồi ở cái ghế gần cầu thang đó, bạn ngồi chỗ nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên