Topic tổng hợp câu hỏi, kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank Tháng 8/2012

Mặc dù có một số box đã lập ra, nhưng vì chủ đề không rõ ràng hoặc số page quá nhiều gây khó khăn cho các bạn lúc tìm hiểu nên mình mạo muội lập ra box này. Hi vọng đây sẽ là nơi các bạn đã và sẽ trải qua vòng PV sắp tới của vietin chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm để chinh phục vòng PV.
P/s: Các bạn phỏng vấn đợt trước ở Tây Nam Bộ có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm của vòng này không.:D
Updated: Như vậy là vòng PV cam go đã xong. Ubers đã cùng nhau trải qua một trận chiến cam go, nhưng trên hết tinh thần chia sẻ tương trợ đáng được nêu cao. Chúc Ubers sẽ đạt được những gì mình mong muốn.

1. Vì tình trạng spam bài quá nhiều, nên để giúp các bạn sau này muốn tìm kiếm kinh nghiệm vòng PV mình đã tổng hợp hầu hết các kinh nghiệm PV vị trí QHKH trong tất cả các page của topic này. Vì khá nhiều nên mình không thể trình bày lại được, chỉ những câu hỏi mình tô đậm lên. Hi vọng sẽ giúp được các bạn trong những kỳ PV khác của Vietinbank. http://www.mediafire.com/view/?kk1m1j35uc26f9x.
2. Ngoài ra, rất cảm ơn các bạn đã thanks mình từ lúc lập topic. Mặc dù hơi tiếc là lúc lên 60 thanks mới được áp dụng chế độ cộng tín dụng :D.
3. Diễn đàn mình có nút thanks đó nha :D. Hi vọng văn hóa thanks sẽ ngày càng phát triển trong diễn đàn để tạo động lực cho các bạn cùng chia
sẻ.

[Updated 2]: Mấy hôm rảnh rỗi nên mình tổng hợp lại câu hỏi PV vị trí Giao dịch viên trong topic này. Mấy bạn bên BIDV cũng sắp vào cuộc, hi vọng tiếp sức được 1 ít cho các bạn.http://www.mediafire.com/view/?o77pfc242oo16io

Đính kèm

• Cau hoi PV VietinBank T8-2012 (TD+KT).rar
    63.7 KB · Xem: 4,041
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào cả nhà!
Hum qua nhận được kết quả các thí sinh trúng tuyển của CN Bình Xuyên từ hội sở đẩy vể. Thông báo với cả nhà là tất cả các chi nhánh đã có kết quả thí sinh trúng tuyển, danh sách các thí sinh trúng tuyển đã được gửi về từng chi nhánh, chi nhánh nào thì gửi danh sách chi nhánh đó nên mình chỉ biết được các thí sinh đõ vào chi nhánh mình mà thui. Còn chi nhánh vẫn chưa thông báo đến cho thí sinh được, vì theo chỉ đạo của công văn của Hội sở, chi nhánh phải thẩm định lại từng thí sinh rùi sau đó mới thông báo và gửi thư trúng tuyển đến cho mọi người khi đạt yêu cầu. Nhưng thời hạn chậm nhất đến 30/8/2012 là thông báo đến thí sinh(Thí sinh trúng tuyển mới được thông báo nhé...). Vậy các bạn yên tâm, sẽ sớm được gọi thui ....Ai mun biết thêm thông tin gì thì cứ gọi cho mình: 0985.897.494. Chúc cả nhà vui vẻ....!

a buithanh ơi, thẩm định lại từng thí sinh là thẩm định hồ sơ hay gặp mặt thế nào vậy ah? E ngoài Bắc nhưng cũng rất thanks a vì tinh thần mạnh thường quân :D

Sặc, mình đâu dám tự tin đâu, phỏng vấn tàm tạm thôi à bạn. Bạn thi đứng vị trí thư mí?

vị trí vòng 1 mình là 1/8, nhưng dzô pv bị khớp nên nói hem có ok, pv chưa đến 10' là ra rùi, có cái còn trả lời lộn nữa mà, keke. nên cứ xác định trc là tạch, chỉ có chút hy vọng le lói vào thui [-O<

có ai ở đà nẵng được gọi thông báo đậu chưa nhỉ,chi nhánh bắc đà nẵng ấy, ko biết có nên tiếp tục hi vọng nữa ko đây??

Chúc các bạn trẻ may mắn nhé. Tớ pass CN Hà Tĩnh rồi ;) Chưa có thông báo chính thức, chỉ mới nhờ người xem hộ danh sách trúng tuyển thôi /

bạn thi chi nhánh nào, mình cũng thi dà nẵng nhưng chưa có kq, ko biết out rồi hay không nữa.hic

Ban minh thi chi nhanh Dien Bien da duoc goi ui na. K bit cac chi nhanh Ha Noi khi nao moi co kqua vay.

Gửi từ Blade của tôi, sử dụng ứng dụng Forum Runner

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back